SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

được gọi đi pv là quá may rồi bạn ơi, mình cũng nộp mà có thấy được gọi bao giờ đâu :(
Hi em, anh là Hoàng

Nhân sự bên HO SHB. Cảm ơn em đã feedback lại. Anh sẽ cố gắng để hỗ trợ các bạn tốt nhất. Về viễ phỏng vấn thái độ chưa tốt anh sẽ ghi nhận và phản hồi ngay để kịp thời hỗ trợ tốt chon các bạn. Tuy nhiên cũng mong mọi ng tôn trọng cuộc phỏng vấn mà mình tham dự bằng việc chuẩn bị tốt nhất có thể để hoàn thành tốt kỳ thi tuyển của các bank nhé.
mém không em viết trong thư giới thiêu là cho chị Hoàng rồi. may mà em ghi là gửi cho Anh/chị thôi ^^:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::p:p:p:p:p:p

Mình cũng được pv httd ở quảng ninh rồi, nhưng chắc là chưa phù hợp, nếu có thể Hoàng chia sẻ thêm chút về tiêu chí ko, trường hợp mình là quản lý ở quảng ninh ko hỏi câu nào về tín dụng nhưng cuối cùng có vẻ là chi nhánh sẽ quyết định chọn ai.

t nhắn tin hỏi chị nhân sự thì được trả lời là đã có kq và đã gọi điện hết cho những người trúng tuyển r nhé, từ tuần trước cơ
T vừa phỏng vấn hôm thứ 4... chưa có kết quả. mình cực kỳ tiếc.... quyết tâm nộp shb lần nữa. Hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên