SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Mình trả lời là TS hình thành trong tương lai. Ví dụ mua BĐS đặt tiền trước, người mua có thể mang đi thế chấp cái đó, chủ đầu tư cũng có thể mang đi thế chấp.... rủi ro cao nhất --> các chị ừ ừ, không thấy bảo mình sai --> chắc là đúng.

Pv trực tuyến bạn ạ. Cứ như là lãnh đạo đi họp ý :)
Vị trí gì ? Khu vực nào bann ơi

Các bạn được thông báo trúng tuyển chịu khó chờ nhé. Còn làm thư mời các kiểu nữa nên cứ từ từ chờ HR thông báo lại các thủ tục khác nhé vì vẫn đang pv các kiểu mà.
Đã có thông báo trúng tuyển rồi ạ,vị trí nào dc thế a :(

Mình trả lời là TS hình thành trong tương lai. Ví dụ mua BĐS đặt tiền trước, người mua có thể mang đi thế chấp cái đó, chủ đầu tư cũng có thể mang đi thế chấp.... rủi ro cao nhất --> các chị ừ ừ, không thấy bảo mình sai --> chắc là đúng.

Pv trực tuyến bạn ạ. Cứ như là lãnh đạo đi họp ý :)
Ngồi phòng xong rồi hội đồng các chi nhánh phỏng vấn hả bạn, hay chỉ định chi nhánh luôn :eek: mà mấy a có vặn vẹo gì k

Cho m hỏi là kết quả pv gdv tp.hcm có chưa. Nếu rớt có đc gửi thư thông báo ko cac bạn

Nghe nói là đã có thông báo trúng tuyển rồi. Vậy thông báo qua đt hay gửi email vậy. Có bạn nào bjk gì ko

Vị trí gì ? Khu vực nào bann ơi
Httd. Khu vực miền Bắc bạn ơi.
Ngồi phòng xong rồi hội đồng các chi nhánh phỏng vấn hả bạn, hay chỉ định chi nhánh luôn :eek: mà mấy a có vặn vẹo gì k
Ngồi phòng họp cn, đầu HO sẽ pv trực tuyến các cn ở xa. Đầu cn sẽ có ban lãnh đạo tham gia cùng. Tớ ko bị các chị ý hỏi vặn gì đâu, cứ trả lời đúng như ý hỏi là ok thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên