SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Mai có Danh sách thi nhé cả nhà, anh sẽ update trên trang chủ shbjobs.com và ub để mọi người nắm lịch.
anh ơi, em ứng tuyển vị trí QHKH vào mail anh yêu cầu vì vị trí HTTD có hạn, sao k thấy có mail reply là đi phỏng vấn sơ loại gì cả hả anh, hay QHKH chỉ test với phỏng vấn vòng cuối thôi ạ ?

anh ơi, em ứng tuyển vị trí QHKH vào mail anh yêu cầu vì vị trí HTTD có hạn, sao k thấy có mail reply là đi phỏng vấn sơ loại gì cả hả anh, hay QHKH chỉ test với phỏng vấn vòng cuối thôi ạ ?
Hình như bọn tớ ứng tuyển giao dịch viên nên mới cần sơ tuyển đó bạn. Các vị trí khác không cần.

không biết bài tập luận giao dịch viên sẽ như thế nào ấy nhỉ ? có nhiều câu nhỏ hay sẽ có bài tính gì hả ọi người

không biết bài tập luận giao dịch viên sẽ như thế nào ấy nhỉ ? có nhiều câu nhỏ hay sẽ có bài tính gì hả ọi người
Mình nghĩ là kiểu cho các nghiệp vụ phát sinh rồi định khoản ấy chắc tầm 10 nghiệp vụ gì đó, không biết có phải lập bảng cân đối không nữa, ra trường lâu rồi, kiến thức cũng rơi rớt gần hết :(

Mình nghĩ là kiểu cho các nghiệp vụ phát sinh rồi định khoản ấy chắc tầm 10 nghiệp vụ gì đó, không biết có phải lập bảng cân đối không nữa, ra trường lâu rồi, kiến thức cũng rơi rớt gần hết :(

trời giờ mà định khoản là m die luôn đấy :))) kế toán dn đã là cả 1 vấn đề rồ, kt ngân hàng lại là 1 vấn đề chuyên sâu hơn :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên