SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

các bạn cố gắng lên nhé. Mình sáng nay mới nhận dc đt báo kết quả được nhận làm GDV của SHB rồi. Mừng quá mn ạ :). Các bạn cứ bình tĩnh tự tin trả lời, vòng 1 quan trọng nhất là ngoại hình và cách ăn nói lưu loát tự tin của mn thui :)
sơ tuyển vòng 1 thi những gì ak b ơi

chiều nay vừa đi phỏng vấn QHKH DN về xong, cũng chưa hiểu cách thức tuyển như thế nào nữa :D

hôm mình đi pv là chia ca ra đi. mình pv đầu tiên, từng ng vô 1. pv cá nhân nhưng có 2 ng pv mình. Sẽ có rất nhiều phòng, 1 phòng chia ra 2 3 khu vực pv từng ng. pv nhanh thôi, 5-10'. Quan trọng ngoại hình, ngta nhìn ngoại hình mình rất nhiều, đo chiều cao nữa. Bạn nên trang điểm nhẹ, đánh son nhẹ ko nên lòe loẹt, búi tóc tai gọn gàng. Ăn nói tự tin lưu loát là ăn điểm. Hỏi về bản thân và kinh nghiệm ở chỗ làm cũ thôi, ko hỏi nghiệp vụ gì đâu. Cố lên nhé các bạn :)

Mọi ng cho mình hỏi, 8h30 bắt đầu mà mình 11h30 mới pv thì gần đến giờ mình mới tới đc ko hay bắt buộc phải có mặt lúc 8h30? Thanks!

Mọi ng cho mình hỏi, 8h30 bắt đầu mà mình 11h30 mới pv thì gần đến giờ mình mới tới đc ko hay bắt buộc phải có mặt lúc 8h30? Thanks!
bạn đi theo tin nhắn shb gửi bạn. Shb nt hẹn bạn mấy h thì bạn đến trước nửa tiếng để chuẩn bị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên