SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

ai giúp em với, em viết hồ sơ mẫu TT ứng viên, cái chỗ thành tích đạt được ở mục 1 ấy, em viết xong nó cứ bị hiện dấu ###, kích vào thì mới hiện chữ. Như vậy là bị làm sao ạ, ai giúp em với :( :(

các bác cho e hỏi, e apply cả 2 vị trí là CV QHKH và CV hỗ trợ tín dụng có được không? liệu apply cả 2 có bị đánh trượt không hay chỉ được apply 1 vị trí thôi

ai giúp em với, em viết hồ sơ mẫu TT ứng viên, cái chỗ thành tích đạt được ở mục 1 ấy, em viết xong nó cứ bị hiện dấu ###, kích vào thì mới hiện chữ. Như vậy là bị làm sao ạ, ai giúp em với :( :(
chắc bị lỗi định dạng, bạn cứ để nguyên theo định dạng sãn có đi, đừng xóa dấu gì hết :)))

Cái này ko sao đâu bạn, nếu bạn muốn xem thì chọn phần đấy--> nhấn chuột phải--> chọn format cell--> ở mục number chọn general--> ok là nó sẽ hiện chữ ra

Mọi người ơi, sao mình điền xong form, lúc lưu toàn thấy hiện thông báo như ở như sau:
"The following features in this workbook are not supported by earlier versions of Excel. These features may be lost or degraded when you save this workbook in an earlier file format.
] Mình vẫn bắt máy lưu lại rồi gửi cho SHB không biết gửi như thế có bị loại hồ sơ không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên