SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
nếu seabank làm như này là thiếu chuyên nghiệp, coi thường người lao động, lúc lọc hồ sơ đã đọc rồi, gọi bạn lên xong ko pv trả bạn về, lỡ bạn ở tỉnh thì chi phí cơ hội trở thành chi phí mất trắng :))
mình đã bị 1 lần như này ở Lienviet tỉnh, và mình ko bao giờ nộp lại lienviet nữa.
mình cũng có nói là chị cứ cho e lên test nghiệp vụ mà chị ấy nhất định bảo chị ko thấy e hợp với vị trí này nên e có nên test cũng ko giải quyết được việc gì cả.haizzzz.thôi cũng ko sao bạn à.coi như mất công 1 buổi chiều.cầm cv về thấy buồn buồn chút.:)

ớ thế là vào pv xong mới bị trả về à bạn? Trước t làm ở phòng nhân sự HO Seabank mà chưa gặp trường hợp nào như bạn :(
ừ bạn. vì hết máy test nên chị ấy bảo mình vào pv trước.mình pv ở TTĐT 151Yên Phụ mà chứ ko p ở HO.có mấy bạn cũng bị trả về như mình chứ ko p mình tớ:)

mình cũng có nói là chị cứ cho e lên test nghiệp vụ mà chị ấy nhất định bảo chị ko thấy e hợp với vị trí này nên e có nên test cũng ko giải quyết được việc gì cả.haizzzz.thôi cũng ko sao bạn à.coi như mất công 1 buổi chiều.cầm cv về thấy buồn buồn chút.:)
à, tức là bạn pv rồi mới test sau à, vậy thì cũng ko có gì là ghê gớm. Bạn chưa bằng mình đâu, mình ở tỉnh, xong đi pv 1 tỉnh khác cách đó 50km, mình chạy lên tới nơi thì nhân sự bảo chi nhánh ko có nhu cầu tuyển người ngoại tỉnh, vậy mà còn gọi mình đi, Lienvietpostbank nhé :D

ừ.vì hết máy test nên chị ấy bảo mình vào pv trước.lienviet mình chưa bh đc gọi. ngân hàng sống bằng lương giàu bằng thưởng đây mà nhể?:D

sao gửi hồ sơ mà dung lượng lại vượt quá là sao nhỉ? phải làm thế nào để đủ dung lượng đây

Back
Bên trên