SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Là một SHB member, mình phải khẳng định là môi trường làm việc ở SHB HO khá tốt. Mình đã từng làm Seabank, HDB, rồi nhảy sang bảo hiểm từ nhân thọ, phi nhân thọ, tư vấn du học và bến đỗ hiện tại là SHB. Đợt này SHB tuyển mạnh, công khai, bạn nào có khả năng cộng một chút may mắn thì chúng ta sẽ là đồng nghiệp. Các chế độ ở SHB HO cũng khá hấp dẫn nhé, good luck to all![/QUOT

Bạn ơi, bạn có the cho mình xin nick yahoo/skype được ko? Mình muốn nhờ bạn tư vấn một chút về việc nộp hồ sơ vào SHB đợt này, mình đang băn khoăn chưa biết chọn vị trí nào do đợt này tuyển nhiều quá. cảm ơn bạn nhiều

Vậy tức là giờ gửi hồ sơ cũng ko được nữa à bạn? Trên web của SHB vẫn ghi hạn chót nhận HS là 04/8 mà huhu :(
Cứ gửi đi bạn, có những vị trí họ tuyển trước mà, sau họ lại pvấn nốt đợt sau thì sao?

hôm nay em mới biết SHB tuyển e định nộp vị trí kế toán, h còn nộp được ko các anh (chị)

Có bạn nào apply mấy vị trí thuộc ban kế hoạch và thông tin quản trị mà được gọi đi pv chưa, chia sẻ thông tin nhé

Cho mình hỏi tí xíu nhé. Mình chỉ có bằng B AV thôi nộp vào có được ko nhỉ? (mình nộp bên CVKH cá nhân ấy) :(
Với lại thấy ghi ko gửi file ảnh mà trong mẫu thông tin thấy có để mình chèn ảnh vào rồi chắc ko được nhỉ( ko đọc kĩ nên giờ hối hận)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back