SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Bạn nào biết mô tả công việc cụ thể của Chuyên viên thanh toán quốc tế tại chi nhánh giúp mình được không ạ? Kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này thế nào ạ? Thanks mng ạ!

Bạn nào biết mô tả công việc cụ thể của Chuyên viên thanh toán quốc tế tại chi nhánh giúp mình được không ạ? Kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này thế nào ạ? Thanks mng ạ!

Ở file đính kèm có mô tả công việc luôn mà bạn

Bó tay. Nhiều người vào không chịu đọc nổi hết cái bài đầu mất công anh Cóc viết ra rồi hỏi những cái có hết ở đầu.

mình đang điền vào mẫu ứng viên thì thấy phần mã số dự tuyển, bạn nào biết nhìn mã số này ở đâu không, trong bảng chi tiết vị trí tuyển mình không thấy

mình đang điền vào mẫu ứng viên thì thấy phần mã số dự tuyển, bạn nào biết nhìn mã số này ở đâu không, trong bảng chi tiết vị trí tuyển mình không thấy
Nó chính là cái mã số ứng tuyển trong cột của bảng thông báo tuyển dụng đó bạn :)

cột ngoài cùng bên phải trên thông báo tuyển dụng trên Website e nhé

Có bạn nào biết vị trí phó trưởng ban thông tin quản trị thì có cần nộp kế hoạch công tác không nhỉ. Mình cũng không rõ là ban ở đây có tầm cỡ như phòng không nữa

các bạn cho mình hỏi là sao phần phụ lục chi tiết tuyển dụng có đăng tuyển một số vị trí kế toán mà phần tổng quan lại không nhỉ? thế htif biết mã số vị trí ứng tuyển là như nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên