SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

nghe tình hình này ra tết ms có kết quả mất..huhu....
Thái nguyên thi đầu tiên mà chả nghe nói j...
Vừa rồi, cũng có 1 chị ở SHB gọi điện cho t, ban đầu cứ tưởng thông báo là mình đỗ rồi. ai ngờ chị ý phỏng vấn qua điện thoại luôn. ko biết tn. hồi hộp ghê.

Vừa rồi, cũng có 1 chị ở SHB gọi điện cho t, ban đầu cứ tưởng thông báo là mình đỗ rồi. ai ngờ chị ý phỏng vấn qua điện thoại luôn. ko biết tn. hồi hộp ghê.

chị í hỏi gì vậy c?
c thi vị tri gì? ở chi nhánh nào thế?
trước đó đã pv chưa, sao còn pv qua điện thoại nữa.hjx

tớ thi giao dịch viên bạn ah, hi hongboneu

- - - Updated - - -

Bạn Đậu Đỏ thi vị trí nào thế, chi nhánh nào vậy bạn

Chị thi Marketing E ah. Mà mãi ko có kể wả.
vị trí của chị ở chi nhánh thái nguyên ít người thi lắm chị à. 2ng thì, lấy 1 ng vào phỏng vấn...hjx. không biết chi thi chi nhánh nào.?,nếu một mình chị thi thì trúng là cái chắc. hjx.
vị trí hooxx trợ tín dụng nhiều ng thi dã man, pv lại đến 12ng...hôm đấy nhìn nản luôn. may mà còn dc nhận hồ sơ. nhưng cũng chả biết có đậu k nữa.

Thế hả Tanleduan. Vị trí của Chị 2 nguoi vào fỏng vấn. Chị thấy Chị trả lời oki lắm. Mấy chị bên SHB fỏng vân Chị gần 1 tiếng liền. Toàn hỏi cách xử lý tình huống. Một e nữa thì toàn hỏi về lý thuyết mà e ấy ko trả lời đc vì ko nhớ. Chị cũng hy vọng đỗ. Làm trong môi trường NH cho năng động. Các e biết khoảng bao lâu có kết wả ko

Thế hả Tanleduan. Vị trí của Chị 2 nguoi vào fỏng vấn. Chị thấy Chị trả lời oki lắm. Mấy chị bên SHB fỏng vân Chị gần 1 tiếng liền. Toàn hỏi cách xử lý tình huống. Một e nữa thì toàn hỏi về lý thuyết mà e ấy ko trả lời đc vì ko nhớ. Chị cũng hy vọng đỗ. Làm trong môi trường NH cho năng động. Các e biết khoảng bao lâu có kết wả ko
em không biết chị ạ...hỏi 1 tiếng cơ à..khiếp thật.nhiều ghê. em chắc 25 - 30 phút thui...cơ mà vị trí em pv hơi đông.hi vog la đậu mà trong tết...hjx/ các chi nhánh khác hôm nay ms thi xong hết...chắc giờ họ đợi tất cả thi xong r ms tổng hợp tất cả...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên