SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Họ sẽ gọi điện với mình trước, trao đổi về nội dung rui xin địa chỉ mail để gửi thư mời. Các vi trí quản lý được gửi thư mời từ uần trước rùi.
Bạn ơi vị trí j đaays? Có nhận đc cái mẫu biểu j j xác nhận của chính quyền địa phương k bạn?

b đc thông báo chính thức rùi ah, cái biểu mẫu của c là lý lịch tư pháp ah? aizz...chắc mình toạch rôi, chả thấy gì cả.
Chắc họ chưa thông báo hết thôi bạn ơi, t k biết biểu mẫu j nhưng mà thấy nói xác nhận j đaays mà mãi k nhận đc đeer mà ra phường cho xog:(

vậy thì c yên tâm rồi, cứ ra phường xác nhận đi, t nghĩ lý lịch tư pháp đó, các ngân hàng đều làm thế đấy.

Chị Thu ơi, chị gọi lên xác nhận xem sao, có thể vị trí của chị chưa thông báo đó chị. :D, vì gdv và qhkh mới cần đào tạo lâu vì chưa có kinh nghiệm mà chị.

Chị Thu ơi, chị gọi lên xác nhận xem sao, có thể vị trí của chị chưa thông báo đó chị. :D, vì gdv và qhkh mới cần đào tạo lâu vì chưa có kinh nghiệm mà chị.
Uh chị cũng hy vọng thế, gọi lên lại thấy sao sao ấy. hic. Chị chờ vài ngày nữa xem thế nào. Chúc mừng các em nhé. Hôm nào liên hoan nhớ gọi chị nha. hihi

e tạch chắc rồi! bây giờ còn đang tìm chỗ thực tập nữa! bà con có ai làm công ty XNK gì đó k cho e thực tập ké vs!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên