SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

08.39977894 là số của SHB phú Nhuận nhưng thông báo pv ở SHB TPHCM- số 41-43-45 Pastuer

cùng 1 đầu số, nhưng nhiều chi nhánh.
Cho mình hỏi có ai đc gọi phỏng vấn vị tí Thanh toán quốc tế không? Hôm đó mình thi 2 vị trí mà đem có 1 cái hồ sơ, giờ vị trí có nộp kèm hồ sơ đc gọi nên không biết vị trí TTQT thế nào. Out vì ko có hồ sơ thì tiếc chết mất!!!!

cùng 1 đầu số, nhưng nhiều chi nhánh.
Cho mình hỏi có ai đc gọi phỏng vấn vị tí Thanh toán quốc tế không? Hôm đó mình thi 2 vị trí mà đem có 1 cái hồ sơ, giờ vị trí có nộp kèm hồ sơ đc gọi nên không biết vị trí TTQT thế nào. Out vì ko có hồ sơ thì tiếc chết mất!!!!
mình thi TTQT nè bạn trưa nay duoc gọi mà 13.8 mới pv, k bik có bạn nào TTQT k confirm mình cho chắc với vì lúc đó nghe mừng qúa sợ nghe nhầm

Mình cũg đc gọi pv vị tri TTQT, hum 13/8, và mình ko mang hsơ nộp lúc test nên chắc các bạn rớt ko fải do ko mang hsơ đâu, số tên cũg gọi cho mình, ai có thắc mắc j gọi ngay lại đi, lỡ đâu ngta sót làm sao đúng hok :)

Mình cũg đc gọi pv vị tri TTQT, hum 13/8, và mình ko mang hsơ nộp lúc test nên chắc các bạn rớt ko fải do ko mang hsơ đâu, số tên cũg gọi cho mình, ai có thắc mắc j gọi ngay lại đi, lỡ đâu ngta sót làm sao đúng hok :)

bạn thi chi nhánh nào vậy bạn ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back