SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Có bạn nào chuẩn bị ra trường pv KHCN k. Ban Tuyển dụng k thèm hỏi 1 câu nghiệp vụ luôn. T hỏi tại sao k hỏi thì chơi ngay 1 câu " chị k lo lăngs về kiến thức nghiệp vụ của các e mới ra trường khi vào đc vòng này" :))) lại còn an ủi mình k phải lo lắng. Cứ về đi. Lúc nào có kết quả sẽ báo. Pv đc 15 phút. Chắc tạch roài. :(

Có bạn nào chuẩn bị ra trường pv KHCN k. Ban Tuyển dụng k thèm hỏi 1 câu nghiệp vụ luôn. T hỏi tại sao k hỏi thì chơi ngay 1 câu " chị k lo lăngs về kiến thức nghiệp vụ của các e mới ra trường khi vào đc vòng này" :))) lại còn an ủi mình k phải lo lắng. Cứ về đi. Lúc nào có kết quả sẽ báo. Pv đc 15 phút. Chắc tạch roài. :(
Mình nghĩ là tùy thôi, mình thấy vị trí mình cũng có bạn toàn hỏi NV, có bạn toàn hỏi về bản thân và làm thế nào để cho vay, huy động.... Người ta hỏi theo mạch câu hỏi mà. Thôi ngồi khấn vái chờ kq vậy. Có ai biết có pv vòng 2 nữa không mng

có bạn nào thi ở chi nhánh thanh hóa thi ở hà nội ngày 27/4 đc gọi chưa. ai đc gọi thì alo cái mọi người đỡ ngóng nhé..hj

có bạn nào thi HTTD 27/4 ở ĐN đc gọi chưa? số đt của SHB ĐN là gì vậy? mình đợi mãi mà ko thấy tin tức ji sốt ruột quá .:(
bạn ơi mình cũng thi cùng đợt với bạn, và cũng thấy bặt vô âm tín @@

ĐN là đồng nai hay Đà Nẵng
Mình thi ở Đồng Nai vị trí HTTD , pv được 2 tuần rồi.
Mình chia sẽ ở mấy page trước rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back