SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

lần tuyển trước là sau 7 ngày tính từ ngày hết hạn nộp hồ sơ thì phỏng vấn sơ tuyển, rất nhanh gọn, chỉ ktra bộ hồ sơ rồi pv khoảng 1 phút thui các bạn.

các bác có kinh nghiệm chia sẻ cái "kế hoạch công tác" đi ạ, em cũng định nộp mà k biết "kế hoạch công tác" là gì ạ :(

các bác có kinh nghiệm chia sẻ cái "kế hoạch công tác" đi ạ, em cũng định nộp mà k biết "kế hoạch công tác" là gì ạ :(
Nộp luôn bản thông tin ứng viên thôi bạn hôm nay hạn cuối rồi, nhiều người ở đây chỉ nộp có mỗi bản thông tin ứng viên thôi, trong đó có mình :D Chắc không sao đâu.

Nộp luôn bản thông tin ứng viên thôi bạn hôm nay hạn cuối rồi, nhiều người ở đây chỉ nộp có mỗi bản thông tin ứng viên thôi, trong đó có mình :D Chắc không sao đâu.
Bạn ui tớ lên web người ta gia hạn đến ngày 01/4 mới hết hạn nè @@ mình cũng k dám chắc có sao k nữa, vì đọc mấy tin tuyển dụng đều thấy anh Cocghe bôi đậm dòng chữ "kế hoạch công tác" nên mới bị lo, thớt này lại thấy nhiều bạn hỏi quá nên đâm ra hoang mang =((

Bạn ui tớ lên web người ta gia hạn đến ngày 01/4 mới hết hạn nè @@ mình cũng k dám chắc có sao k nữa, vì đọc mấy tin tuyển dụng đều thấy anh Cocghe bôi đậm dòng chữ "kế hoạch công tác" nên mới bị lo, thớt này lại thấy nhiều bạn hỏi quá nên đâm ra hoang mang =((
Ặc ặc, thấy bạn nói mình mới vào xem lại thì lại thấy tiêu đề tuyển dụng là "Thông báo tuyển dụng vị trí Chuyên viên/Nhân viên tại các Đơn vị kinh doanh SHB đợt 2/2014". Không biết đây là đợt tuyển thứ 2 hay là gia hạn của đợt tuyển này nhỉ??? Vì vẫn thấy tin tuyển dụng 20/03 ở dưới, với lại cách thức đặt tiêu đề của đợt 01/04/2014 này khác với đợt 20/03. Chẳng biết thế nào???

T cũng thế, đang háo hức nộp để hi vọng quá mà vẫn chưa biết cái "kế hoạch công tác" là gì mà làm nữa =(((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên