SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

mình tìm hết các sheet ko thấy =)). chán thật. thi trắc nghiệm bạn ạ. tầm 60 câu thi phài. bao gồm IQ, hiểu biết chung, về lịch sử hình thành và phát triển của SHB. vài câu tiếng anh, nghiệp vụ
thế đáng lẽ bạn thi vị trí gì? gdv thì hình như chưa có danh sách đâu

Ôi, thấy tên mình trong danh sách thi Hỗ Trợ Tín Dụng ở HCMC rồi :D, mừng quá.
Đợi hơi lâu nhưng vẫn được đi thi là vui rồi :D

bạn nào có lịch thi của chi nhánh Lào Cai thì share hộ mình với. tìm mãi mà chả thấy :(

Hỗ trợ tín dụng Hà Nội có 174 người đi thi, không biết sẽ lấy bao nhiêu người đi làm nhỉ? Đề thi SHB là thi trắc nghiệm trên giấy bạn nhé, nếu mình nhớ không nhầm thì có 30 câu nghiệp vụ thì phải.
ờ, bạn ơi cho mình hỏi chút nữa. bạn có nhớ thường thì nghiệp vụ sẽ thi những phần nào ko

Mình thi vị trí TTQT, đọc thấy có nguồn nói chỉ thi IQ, t.a và hiểu biết chung, có nguồn nói chỉ thi nghiệp vụ :v vậy rút cục là đề ntn nhỉ? =.=

CÁC ANH CHỊ HO EM HỎI KINH NGHIỆM PHỎNG VẤN VỊ TRÍ HỖ TRỢ TÍN DỤNG TẠI NGÂN HÀNG SHB
Phỏng vấn toàn nghiệp vụ bạn nhé.Mà toàn liên quan tới luật thui.
Lần trước mình phỏng vấn có những câu như: công việc của nhân viên HTTD? nợ quá hạn là gì? nợ xấu là gì? những khoản nợ như thế nào thuộc nhóm 3? khi thế chấp ô tô thì cần giấy tờ gì? Đấy là những gì mình nhớ!
Chúc bạn thi tốt.:)

ờ, bạn ơi cho mình hỏi chút nữa. bạn có nhớ thường thì nghiệp vụ sẽ thi những phần nào ko
Nếu thi Hỗ trợ tín dụng thì bạn ôn kỹ về danh mục hồ sơ vay vốn, các thủ tục đảm bảo tiền vay, điều kiện giải ngân và các thủ tục về quản lý sau vay nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên