1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

DANH SÁCH TRÚNG TUYỂN TTV TIỀM NĂNG 2015 ở khu vực TP.HCM chưa có nữa phải hông mấy bạn?
Ôi bình tĩnh r sẽ có thôi mà. Danh sách trúng tuyển thì bạn lên trang chủ sacombank mục tuyển dụng hàng ngày canh me, chắc trong tuần này là có thôi. HN đã đông thế này r chắc lực lượng HCM còn dữ dội hơn :p
Btw tớ cũng đậu r. Có ai chi nhánh Thăng Long giống tớ ko ;))

Có danh sách ttv trúng tuyển bổ sung tại các khu vực DNB, TNB và vài kv khác rồi đó. Các bạn ở các kv ngoài tphcm vô web sacombank xem đi nhé

TPHCM và khu vực đặc thù có kq rồi nhé. Chúc mừng mọi người trúng tuyển. :D
Ai chi nhánh Q4 vào làm quen cái. :D

.
Không ảnh hưởng gì đâu bạn ạ. Tớ cũng đi thực tập được hơn 2 tuần rồi, nhưng mình không được làm gì đâu, thật là chán! Nếu đỗ cả Sacombank thì tớ sẽ chọn. Sacombank ghi rất rõ nếu đỗ mình được đào tạo, hỗ trợ chi phí+lương nữa mà. ACB tớ đọc lại chương trình TTS, họ không ghi gì đâu!
giừo mình lên xin chị đó k thực tập nữa đây..run quá :v hồi đi gặp mặt chị đó cũng nói là lên cũng chẳng làm gì rồi :D ths bạn nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên