1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Trong mail thế nhưng tớ thấy chị phòng NS chỉ bảo tớ nộp thêm bản thông tin sinh viên có chữ ký và bảng điểm thôi. Mà đúng là bị thiếu 2 cái này.
tớ cũng chỉ thiếu 2 thứ như bạn thôi mà anh gọi điện cho tớ chỉ nói mọi yêu cầu đều có trong mail r :(

có ai biết lần này ở hà nội, sacombank tuyển bao nhiêu thực tập sinh quan hệ khách hàng ko nhỉ :(

Có bạn nào t7 (29/11) này đi test ở Nghệ An không, là khu vực Bắc Trung Bộ ấy. T nộp hồ sơ ở Hà nội, mà lại chuyển về NA test, được 1 chị ở hội sở gọi đến chứ k phải mail, mà lên web thì không thấy danh sách kv bắc trung bộ đâu cả. Giờ t đang ở Hà Nội học, k biết sao nữa :(((((
Mình nè cũng nhận Cuộc gọi nói thi thứ 7, 8h30 bạn à, mà sao k có mã code thi như các bạn khu vực khác nhỉ

Mọi người ơi, có ai gặp trường hợp gióng mình không? Chuyện là mình đã test sacom 1 lần ở trường Đại học rồi. Nhưng không đậu. Sau đó 1 tg Sacom lại gửi email gọi mình đi thi lần nữa. Nhưng mình bận h5oc trên trường nên không đi. Bây giờ sacom lại email gọi đi thi thêm 1 lần nữa @@. Trước đó, vì nỗi buồn rớt sacom, mình đã đăng ký thi tuyển bên VIB và đã đậu rồi. Vậy mọi người nghĩ mình có nên thi lại sacom không? Và sacom và VIB thì nên chọn bên nào giờ :(

P.s: Đây là topic của Sacom nên chắc mn khuyên mình nên đi VIB nhiều hơn. Nhưng ai biết thì tl thật lòng giúp mình nhé. Mình cám ơn nhiều nhiều luôn :)

Mọi người ơi, có ai gặp trường hợp gióng mình không? Chuyện là mình đã test sacom 1 lần ở trường Đại học rồi. Nhưng không đậu. Sau đó 1 tg Sacom lại gửi email gọi mình đi thi lần nữa. Nhưng mình bận h5oc trên trường nên không đi. Bây giờ sacom lại email gọi đi thi thêm 1 lần nữa @@. Trước đó, vì nỗi buồn rớt sacom, mình đã đăng ký thi tuyển bên VIB và đã đậu rồi. Vậy mọi người nghĩ mình có nên thi lại sacom không? Và sacom và VIB thì nên chọn bên nào giờ :(

P.s: Đây là topic của Sacom nên chắc mn khuyên mình nên đi VIB nhiều hơn. Nhưng ai biết thì tl thật lòng giúp mình nhé. Mình cám ơn nhiều nhiều luôn :)
tốt nhất là chọn sacom c ạ, sacom có truyền thống về đào tạo này rồi.

bạn ơi cho mình hỏi là.....sacombank kiu mình bổ sung hồ hơ ở chi nhanh An Giang. là mình gửi hồ sơ vào bắt kỳ chi nhánh nào ở An Giang cũng được phải không bạn. phòng giao dịch được không bạn....
cho mình cám ơn....hjhj

Tớ nghĩ là bạn cứ đi thi cả Sacom đi. Thêm 1 cơ hội vẫn tốt hơn mà. Ngoài thời gian và tiền gửi xe thì cũng chả mất gì :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên