1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Nhưng mà em sợ nhiều hồ sơ thì bị gạt lắm, *feel like loser* chân dài ngân hàng giờ thiếu gì. Mà em nghe kể là đi thi tuyển trong ngân hàng nhiều chỗ còn căng dây, ai đi qua thì về, ai ko qua thì ở lại ( Chắc mấy anh chị đùa cho vui ?! :D )
Học tập cũng không đến nỗi, mặt mũi cũng được, có ít kinh nghiệm giao dịch ngân hàng, phải cái tội là thiếu chiều cao. :(( :((
Cái tội của em không phải là thiếu chiều cao mà là tội không dám nộp thôi em ơi.

Hi bạn, theo như thông lệ hằng năm, khoảng từ 1 đến 2 tuần sau hạn chót nộp hồ, Sacombank sẽ gửi mail phản hồi đồng thời thông báo vòng test tiếp theo sẽ diễn ra vài ngày sau đó, bạn nên sẵn sàng chuẩn bị đi nhé

TUYỆT ĐỐI không được thay đổi định dạng các ô trong BẢN THÔNG TIN SINH VIÊN. CÁC BẠN SINH VIÊN CHỈ ĐIỀN THÔNG TIN Ở NHỮNG Ô MÀU TRẮNG VÀ ĐÃ ĐƯỢC GHI CHÚ RÕ RÀNG. KHÔNG ĐƯỢC ĐIỀN THÔNG TIN Ở CÁC Ô CÓ MÀU. KHÔNG ĐƯỢC MERGE & CENTER CÁC Ô VỚI NHAU. VÌ NHƯ VẬY LÀ KHÔNG ĐÚNG VƠI QUY ĐỊNH CỦA SACOMBANK. Tóm lại là việc của các bạn chỉ là điền vào thôi, việc còn lại để Sacombank lo nhé ^_^.
CHo em hỏi chút ạ..phần số điện thoại với số CMND vì của em 2 số này có số 0 ở đầu nên nhập vào ô dạng General nó cứ bị mất số 0 ở đầu ạ..e có được phép đổi định dạng sang Text để nhập cho nó đủ hết ko ạ..em cám ơn ạ

Hic, anh chị ơi cho em hỏi: em lỡ kéo khoảng cách các ô nhiều chữ ra cho vừa để dễ đọc và ngay chổ ô ký tên em có merge and center. bây giờ làm sao ạ? có thể gửi lại bản khác được không ạ? Huhu, anh chị các bạn giúp em với!!!

Hi bạn, theo như thông lệ hằng năm, khoảng từ 1 đến 2 tuần sau hạn chót nộp hồ, Sacombank sẽ gửi mail phản hồi đồng thời thông báo vòng test tiếp theo sẽ diễn ra vài ngày sau đó, bạn nên sẵn sàng chuẩn bị đi nhé

TUYỆT ĐỐI không được thay đổi định dạng các ô trong BẢN THÔNG TIN SINH VIÊN. CÁC BẠN SINH VIÊN CHỈ ĐIỀN THÔNG TIN Ở NHỮNG Ô MÀU TRẮNG VÀ ĐÃ ĐƯỢC GHI CHÚ RÕ RÀNG. KHÔNG ĐƯỢC ĐIỀN THÔNG TIN Ở CÁC Ô CÓ MÀU. KHÔNG ĐƯỢC MERGE & CENTER CÁC Ô VỚI NHAU. VÌ NHƯ VẬY LÀ KHÔNG ĐÚNG VƠI QUY ĐỊNH CỦA SACOMBANK. Tóm lại là việc của các bạn chỉ là điền vào thôi, việc còn lại để Sacombank lo nhé ^_^.

Cả nhà ơi, mình hỏi 1 tí, chả là mình vừa mới gửi bảng thông tin sv vào mail tuyển dụng của sacom, theo như bảng thông tin gốc ban đầu mình gửi là những ô mình điền thông tin vào trc khi điền khi mình click chuột vô thì nó có hiện tính năng Merger & Center, dù có thông tin là yêu cầu k đc sd tính năng này nhưng do mình nghĩ bảng thông tin này mình download trực tiếp từ web sacom về nên cứ yên tâm điền vào r nộp hôm qua.

Hôm nay mình vào web và vô tình download bàn thông tin về xem thử thì thấy sacom đã đổi forom update lai bảng thông thông tin, các ô điền thông tin k còn bị Merge & Center nữa, cả phần điền địa chỉ liên lạc, thường trú cũng thay đổi. Nhưng mà mình nộp cho bên sacom r, v bây giờ mình phải làm sao? (theo như mình để ý thì đây là lần thứ 2 từ lúc chương trình phát động đến giờ thì sacom k thống nhất đổi form đến 2 lần r, làm cho những bạn đã nộp bảng thôgn tin sv như mình r rất hoang mang vì k biết thông tin đã điền vào có đc bên sacom ghi nhận đầy đủ k ?)
Mình có cần gửi lại bảng mới k ạ? :(

CHo em hỏi chút ạ..phần số điện thoại với số CMND vì của em 2 số này có số 0 ở đầu nên nhập vào ô dạng General nó cứ bị mất số 0 ở đầu ạ..e có được phép đổi định dạng sang Text để nhập cho nó đủ hết ko ạ..em cám ơn ạ
định dạng lại từ general sang number là đc b ạ

Cái tội của em không phải là thiếu chiều cao mà là tội không dám nộp thôi em ơi.
Có lẽ em sẽ nộp thử anh ạ. :))
Cậu thêm dấu nháy ( ' ) phía trước số đó nhé HOẶC đưa về định dạng Text.

Ad ơi trả lời cho em với!!!! Em nộp hồ sơ từ lúc tháng 9 đến giờ mà chưa thấy hồi âm là có hy vọng không ạ? Lúc ấy em đăng ký vào vị trí GDV... Bây giờ em tính gửi mail lại nhưng em ko đăng ký vào vị trí đó nữa.. Thế có được không ạ???

Mn ơi cho em hỏi, e nộp 2 hồ sơ ứng tuyển 2 vị trí khác nhau thì có cơ hội nào được đi test cả 2 ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên