1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

À anh ơi cho em hỏi thêm là phía trên có ghi là muốn đăng ký thực tập sinh ở đâu thì gửi về khu vực đó,thế nếu em muốn đăng ký hai khi vực Hà Nội và Hà Tĩnh thì em phải gửi CV về cả hai nơi hả anh?nếu phải thì giả sử cái CV em đăng ký ở Hà Nội có cần viết là " đăng ký ở Hà Nội và Hà Tĩnh " không hay là chỉ cần viết " đăng ký ở Hà Nội " thôi ạ :)

Đề thực tập tiềm năng của Sacom được lấy từ đề thi tuyển nhân viên chính thức của Sacom trong đợt liền trước đó, bỏ qua các câu nghiệp vụ phức tạp, các câu hỏi sâu về các chính sách, sản phẩm của riêng Sacom, chỉ còn những kiến thức cơ bản nhất và nói chung là rất dễ

cho mình hỏi thực tập sinh ở sacombank mà mình đã hoàn thành thực tập ở trường rồi giờ học xong rồi đợt bằng thì thực tập ở đây có tiềm năng được làm nhân viên chính thưc ko, nếu đạt chỉ tiêu có được tuyển luôn ko nhỉ

Đề thực tập tiềm năng của Sacom được lấy từ đề thi tuyển nhân viên chính thức của Sacom trong đợt liền trước đó, bỏ qua các câu nghiệp vụ phức tạp, các câu hỏi sâu về các chính sách, sản phẩm của riêng Sacom, chỉ còn những kiến thức cơ bản nhất và nói chung là rất dễ
đề thi hình như 30p, 30 câu, bao gồm 4 phần thì phải, đúng không ạ?

Tùy nhu cầu của CN mà họ có thể xếp em vào diện Thực tập thường. Nói chung là phải ở trong top đạt. Đề thi TTS của Sacom em chịu khó tìm đọc lại kinh nghiệm trong các topic tuyển TTS năm 2012 & 2013 nhé, các bạn chia sẻ rất nhiều thông tin & kinh nghiệm thi, PV & cả khi thực tập đấy.
đăng ký thực tập ở đâu thì phỏng vẫn ở đó ạ? không biết thời gian test có trùng nhau không :oops:

đăng ký thực tập ở đâu thì phỏng vẫn ở đó ạ? không biết thời gian test có trùng nhau không :oops:
Phỏng vấn tại một địa điểm trong 1 tỉnh/thành em nhé. Ví dụ ở Hà Nội có năm các bạn test ở 1 CN trên đường Lê Đức Thọ, PV tại 1 CN ở Lý Thường Kiệt. Thời gian test hình như chia theo ca, trong 1-2 ngày thì phải.

Tùy nhu cầu của CN mà họ có thể xếp em vào diện Thực tập thường. Nói chung là phải ở trong top đạt. Đề thi TTS của Sacom em chịu khó tìm đọc lại kinh nghiệm trong các topic tuyển TTS năm 2012 & 2013 nhé, các bạn chia sẻ rất nhiều thông tin & kinh nghiệm thi, PV & cả khi thực tập đấy.
ANH CÓC GHẺ ƠI. EM học xong đại học rồi mà đăng ký cái này dk ko ạ

Là bản thông tin ứng viên (CV) đó em. Click vào chữ Bản thông tin trong topic là tải được file về, mở lên & điền thông tin, insert ảnh nữa là xong. Không cần thêm giấy tờ gì đâu.
a ơi, chương trình này là mình thực tập rồi làm báo cáo cho trường hay là đi lấy kinh nghiệm thôi ạ ? vì trường em chưa có thông báo gì cả, giấy giới thiệu thì chỉ đc cấp 1 lần thôi, nhỡ mà đi không đúng đợt rồi lúc làm báo cáo không biết tính sao :oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên