1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Được cậu ơi, túi hôm tớ đi thi để trong gầm bàn mà. Nhớ tắt chuông đt nhé. Hôm t đi thi tắt chuông r mà ko nhớ ra cái đồng hồ báo thức, đang làm bài nó kêu ing ỏi đến xoắn >"<
Thi rồi chắc là nhẹ người cậu hé, tớ hồi hợp quá! Huhu

C xem mấy cái đề trên mạng í, vào phòng thi mấy câu IQ trùng đến 90% mà.
Vẫn là bài ca "Ăn nhau lúc pv thôi" :-j

Mình nhận được tin nhắn thông báo thi tuyển thực tập , họ bảo check mail hoặc vào website để biết thông tin chi tiết, nhưng khi check mail thì lai không thấy và vào website của Sacombank cũng không có danh sách tại khu vực mà mình đã đăng kí. Có bạn nào gặp trường hợp giống mình không?

bạn phải vào trang chủ vào phần thông tin thi tuyển phỏng vấn, chọn khu vực rồi click xem chi tiết mới down đc bản excel về bạn à, thường thì đợi tầm 1 -2 hôm sau nhận mail là website có danh sách thôi bạn à. Có mail là yên tâm rồi.

sacom thường hay cótn trc,rồi có mail trc khi có trên web.e đợi 1,2 ngày nữa lên web sẽ có danh sách nhé

đã có danh sách phỏng vấn rồi đó, ai thi tuyển đợt trước vô coi danh sách nha
Trong mục tuyển dụng web của sacombank áh

đã có danh sách phỏng vấn rồi đó, ai thi tuyển đợt trước vô coi danh sách nha
Trong mục tuyển dụng web của sacombank áh
Bữa mình thi (12/11)họ bảo khoảng 1 tuần mới có kết quả. Nay mình lên xem danh sách phỏng vấn không biết là của mấy đợt thi trước hay là mình tạch mất rồi:(

Bữa mình thi (12/11)họ bảo khoảng 1 tuần mới có kết quả. Nay mình lên xem danh sách phỏng vấn không biết là của mấy đợt thi trước hay là mình tạch mất rồi:(
Nó có mấy tab đấy bạn à xem cho kỹ nhé..đấy là tổng hợp của cả lần test 30/10 và đợt vừa r

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên