1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

IQ, EQ, tiếng anh dễ ( mình dốt mà vẫn làm đc) vài câu về xã hội, ko có nghiệp vụ nghen bạn, mình đang lo đây, chưa thấy phản hồi gì hết, biết bao giờ mới có đây trời :(((((
C ơi đề trắc nghiệm đúng ko? có giống mấy đề trên mạng của Sacombank ko c?

T vừa gửi hôm 21/10 vừa qua, không thấy tín hiệu gì hết, có lẽ nào là đax trượt. :((

anh / chị ơi cho em hỏi Bản thông tin SV được update không cho phép mình chỉnh sửa format đúng không ạ? Tại bản cũ thì khi điền thông tin vào bảng em dùng wrap text và để center để có thể nhìn thấy hết nội dung e điền vào. Nhưng với bản update này, em không dùng wrap text được. Chỉ khi nào click vào đó mới hiện đầy đủ nội dung o_O

IQ, EQ, tiếng anh dễ ( mình dốt mà vẫn làm đc) vài câu về xã hội, ko có nghiệp vụ nghen bạn, mình đang lo đây, chưa thấy phản hồi gì hết, biết bao giờ mới có đây trời :(((((
Cứ tự tin đi cậu! Lo gì! Chắc tại tớ điếc không sợ súng! Mà cũng tại tớ chưa có nộp đơn!hehe! Hôm nay mới nộp đây :D

Hi bạn, theo như thông lệ hằng năm, khoảng từ 1 đến 2 tuần sau hạn chót nộp hồ, Sacombank sẽ gửi mail phản hồi đồng thời thông báo vòng test tiếp theo sẽ diễn ra vài ngày sau đó, bạn nên sẵn sàng chuẩn bị đi nhé

TUYỆT ĐỐI không được thay đổi định dạng các ô trong BẢN THÔNG TIN SINH VIÊN. CÁC BẠN SINH VIÊN CHỈ ĐIỀN THÔNG TIN Ở NHỮNG Ô MÀU TRẮNG VÀ ĐÃ ĐƯỢC GHI CHÚ RÕ RÀNG. KHÔNG ĐƯỢC ĐIỀN THÔNG TIN Ở CÁC Ô CÓ MÀU. KHÔNG ĐƯỢC MERGE & CENTER CÁC Ô VỚI NHAU. VÌ NHƯ VẬY LÀ KHÔNG ĐÚNG VƠI QUY ĐỊNH CỦA SACOMBANK. Tóm lại là việc của các bạn chỉ là điền vào thôi, việc còn lại để Sacombank lo nhé ^_^.
Em điền thông tin vào bảng tính cách- ưu điểm - nhược điểm, nhưng bản update không cho dùng wrap text nữa hay sao đó mà em chỉnh không được. Chỉ click vào mới nhìn hết nội dung e điền thôi ạ:(

hic tớ thi vào ca 3 thứ 5 đây.hôm đó đi học cộng với có bài kiểm tra giữa kỳ nên chắc cũng không đi được rồi:(:(có cách nào xin đổi lịch không vậy.huhu

Cực chẳng đã , rõ ràng dán ảnh rồi mà lúc gửi mail đi thì mất tiêu . Nếu mở bằng Google tính thì ko thấy ảnh nhưng nếu tớ down về máy thì lại thấy ảnh . Chẳng hiểu vì sao luôn ? Tớ còn nhờ 1 ng bạn dán ảnh thử rồi gửi lại qua mail cho t xem có nhìn thấy ảnh ko . Thế mà kiểu gì bạn ấy bảo ko thể dán ảnh đc vì máy tính của bạn ấy báo là cái file CV đó có mã bảo vệ gì đó
Không sao đâu bạn, mình cũng bị vậy và còn bị mất 1 số thông tin nữa, nhưng khi down về là nó hiện lên mà, mình cũng được gọi đi test rùi nên chắc hồ sơ chắc k có vấn đề, bạn yên tâm nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên