OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

có bạn nào thi HTKD - TD tại Chi nhánh Hồ Chí Minh không vậy ? Có kết quả chưa vậy mấy bạn. Nếu ai được gọi đi phỏng vấn rồi thì báo mọi người với, để khỏi chờ đợi...:-??:-??

Vị trí gì vậy bạn ơi? mình test hỗ trợ tín dụng ở chi nhánh HCM, 117 Nguyễn Du, đề test có gì khó đâu, mình làm rất chắc chắn cả 3 phần luôn.
Lại nhớ hồi MB tuyển năm nay, đi test về còn thấy bực vì đề dễ thế thì phân loại thế quái nào được ứng viên, thế mà cuối cùng vẫn tạch, ko vào được vòng phỏng vấn :|
Hoho, giống m hồi test ở VCB cuối tháng 6. Thi về tự tin lắm... và kết quả nhờ người xem hộ thông báo: "cháu làm bài kiểu gì mà nghiệp vụ+ tiếng anh đều ko qua điểm sàn tb 5". Hụt hẫng :(

Hoho, giống m hồi test ở VCB cuối tháng 6. Thi về tự tin lắm... và kết quả nhờ người xem hộ thông báo: "cháu làm bài kiểu gì mà nghiệp vụ+ tiếng anh đều ko qua điểm sàn tb 5". Hụt hẫng :(
Chia sẻ với bạn :)
Lần này mình may mắn khá hơn rồi :), vừa có chị ở Oceanbank Nguyễn Du gọi điện nhắc 7h45 sáng ngày 7/10 tới pv vị trí Hỗ Trợ Tín Dụng, còn nhắc mấy lần là đi pv nhớ mang theo hồ sơ :D
Chúc bạn may mắn nhé :)

Mình vừa pv sáng nay, hỏi nhiều nhưng chủ yếu là có thể huy động đc từ ng thân ng quen bn, đc 2 tỷ không. Nản dễ sợ

các bạn có ai di phỏng vấn ở Ocean- TP HCM không? Luc 7h45 ngày 7/10
Phỏng vấn bên HTTD thì phỏng vấn những gì vậy các bạn, bên HTTD có chỉ tiêu không vậy các bạn?

bạn petientocduoi thi HTKD ngày 29/9 ở Nguyễn Du luôn ah bạn? bạn được gọi đi pv rồi ah? mình test lúc 9h45 ngày 29/9 mà chưa nghe j, hok biết có qua k nữa, hik, cơ hội mong manh quá đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên