OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

Buổi test ở 185 NGuyễn Thái Học, làm xong IQ và English thì truy cập để làm tiếp nghiệp vụ nhưng ko thấy dữ liệu đâu cả. Ngồi chờ đợi lâu, mình còn vào mạng đọc tin tức, 4rum 1 hồi, các anh chị cũng dễ tính, chả nói gì :D
OCean thi cả nước cùng 1 giờ, hay gớm :), có camera ghi hình các điểm thi, truyền trực tiếp lên màn hình, đang ngồi ở Nguyễn Thái Học cũng nhìn thấy các bạn Hải Phòng, Vinh và 117 Nguyễn Du làm bài thi :D

Còn test ở Nguyễn Du thì văn phòng đẹp hơn :), tới test cũng có ghế ngồi đợi chứ ko phải đứng chờ như Nguyễn Thái Học.

có ai ứng tuyển vào chi nhánh Ngô Quyền - HN ko? chi nhánh này gọi đi thi chưa nhỉ? chắc bị out từ vòng loại rồi.

Sao Ocean đợt này tuyển dụng lắm thế nhỉ, tuyển ròng rã từ hồi cuối tháng 6 đến giờ phải đến 4 đợt liền rồi ý. Chủ yếu toàn là QHKH là nhiều. Mỗi đợt như vậy số lượng người đi thi viết (thi viết nhé, vẫn còn vòng pv cuối nữa) thì cũng khá đông, riêng ở HN này thôi cũng phải trên ngàn người rồi vậy mà sao vẫn thiếu nhỉ. Chẳng lẽ QHKH trúng tuyển rồi lại rơi rụng rồi lại tuyển sao, staff turn over cao zậy.

tuyển nhiều vậy mà mình vẫn ko qua được vòng hồ sơ của ngân hàng này. @@. ko hiểu tiêu chí tuyển dụng là gì nhỉ. mình nộp hồ sơ trực tiếp mà ko bao giờ được gọi đi.
Sao Ocean đợt này tuyển dụng lắm thế nhỉ, tuyển ròng rã từ hồi cuối tháng 6 đến giờ phải đến 4 đợt liền rồi ý. Chủ yếu toàn là QHKH là nhiều. Mỗi đợt như vậy số lượng người đi thi viết (thi viết nhé, vẫn còn vòng pv cuối nữa) thì cũng khá đông, riêng ở HN này thôi cũng phải trên ngàn người rồi vậy mà sao vẫn thiếu nhỉ. Chẳng lẽ QHKH trúng tuyển rồi lại rơi rụng rồi lại tuyển sao, staff turn over cao zậy.

Trông avata đẹp trai thế kia mà sao không qua vòng hồ sơ sao bạn. Chắc mấy lần nộp hs bạn đen gặp toàn các anh thu hồ sơ rồi, chứ nếu mà các chị thu hồ sơ thấy bạn đẹp trai thế thì đưa ngay tên bạn vào danh sách thi viết lun khỏi cần đọc hồ sơ, rút kinh nghiệm lần sau nộp online hoặc chọn các chị để đưa hồ sơ nhé\m/\m/\m/\m/
tuyển nhiều vậy mà mình vẫn ko qua được vòng hồ sơ của ngân hàng này. @@. ko hiểu tiêu chí tuyển dụng là gì nhỉ. mình nộp hồ sơ trực tiếp mà ko bao giờ được gọi đi.

chắc không có duyên với ngân hàng này rồi. vì mình cũng đâu đến mức kém cỏi bị out ngay từ vòng hồ sơ đâu nhỉ. nếu vậy sao vẫn lọt được vào vòng cuối cùng của các ngân hàng khác :)) :))
Trông avata đẹp trai thế kia mà sao không qua vòng hồ sơ sao bạn. Chắc mấy lần nộp hs bạn đen gặp toàn các anh thu hồ sơ rồi, chứ nếu mà các chị thu hồ sơ thấy bạn đẹp trai thế thì đưa ngay tên bạn vào danh sách thi viết lun khỏi cần đọc hồ sơ, rút kinh nghiệm lần sau nộp online hoặc chọn các chị để đưa hồ sơ nhé\m/\m/\m/\m/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên