OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Thi hơn 300 người nhưng bên ocean lấy chỉ khoảng 10 chỉ tiêu, ngoài ra trong 10 chỉ tiêu đó còn có những suất ngoại giao, vì vậy cơ hội mọi người được vào sẽ khó hơn, mợi người cố gắng nhé
Chị đang làm ở OCean ạ, chị cho em hỏi, sau PV lần 1 này có PV lần 2 ko ạ. Em thấy pv 93 người mà loại luôn còn 10 người thì hơi khó, nên chắc là có pv lần 2 chị nhỉ.

Ah quên chưa chia sẻ kinh nghiệm pv hôm qua. Các anh chị pv cũng thoải mái, hỏi những câu cơ bản thôi, pv cũng nhanh. T nghĩ nếu pv như vậy thì chắc từ 93 người sẽ loại đi 1 nửa rồi pv tiếp lần 2. Không biết bai giờ có kq nữa. Có bạn nào hqua hỏi về mấy vấn đề này ko, sao đông người đi thế mà trên ub yên lặng thế nhỉ :D

Chị đang làm ở OCean ạ, chị cho em hỏi, sau PV lần 1 này có PV lần 2 ko ạ. Em thấy pv 93 người mà loại luôn còn 10 người thì hơi khó, nên chắc là có pv lần 2 chị nhỉ.
chị biết sơ thông tin thôi :D, pv 1 vòng thôi, không pv vòng 2 đâu. trong tuần này có kết quả này. Nếu ai được pv lần 2 thì sẽ là phỏng vấn bổ sung cho vị trí khác mà không phải là GDV

chị biết sơ thông tin thôi :D, pv 1 vòng thôi, không pv vòng 2 đâu. trong tuần này có kết quả này. Nếu ai được pv lần 2 thì sẽ là phỏng vấn bổ sung cho vị trí khác mà không phải là GDV
Em cảm ơn chị. 10 suất cho đi 3 suất ngoại giao đi, còn 7. pv 93 loại luôn còn 7 là Ocean hơi bị năng suất đó :D

trong tuần này có kết quả thật ko chị mylan1710? lại chờ đợi các sdt đầu 04 gọi, bạn nào được gọi thì báo cho mọi người biết nhé

Hồi hộp chẳng biết sao nhở, hôm ấy thấy nhiều bạn pv tốt lắm. Mà lấy có 5 7 bạn... Thật khó cho NH

mng ơi...đã ai đc gọi đi làm hay thấy thông báo kết quả chưa... t tạch rùi hay sao mà ngày mai lại gọi đi phỏng vấn vị trí khác vậy. có ai giống t k. :|:|

mng ơi...đã ai đc gọi đi làm hay thấy thông báo kết quả chưa... t tạch rùi hay sao mà ngày mai lại gọi đi phỏng vấn vị trí khác vậy. có ai giống t k. :|:|

Chưa có kq gì, nghe bảo tuàn sau mới có b ạ. T lên web thấy tuần này Ocean pv các vị trí, lịch dày đặc luôn. Bạn được gọi đi pv vị trí mới tức là bạn được NH để ý rồi đó, họ thấy bạn có khả năng ở vị trí kia, có phải Khối Tài chính - Kế hoạch??? Chúc bạn may mắn nhé. Mai đi có gì hỏi lại là GDV thì khi nào có kq hihi. Tớ nghĩ có khi hết tuần sau họ tổng hợp báo 1 thể luôn cho 1 loạt NV mới đi làm luôn :D

Chưa có kq gì, nghe bảo tuàn sau mới có b ạ. T lên web thấy tuần này Ocean pv các vị trí, lịch dày đặc luôn. Bạn được gọi đi pv vị trí mới tức là bạn được NH để ý rồi đó, họ thấy bạn có khả năng ở vị trí kia, có phải Khối Tài chính - Kế hoạch??? Chúc bạn may mắn nhé. Mai đi có gì hỏi lại là GDV thì khi nào có kq hihi. Tớ nghĩ có khi hết tuần sau họ tổng hợp báo 1 thể luôn cho 1 loạt NV mới đi làm luôn

hic, hic chờ đợi là hạnh phúc mình PV hôm thứ 6 nay là được 1 tuần rùi ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back