OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

ủa ủa? có kết quả thi viết và phỏng vấn lần 1 ở TpHCM rồi sao? Các bạn được gọi đi làm luôn rồi ah?
Buồn quá, vậy là mình tạch rùi.....

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

xem phần tuyển dụng > hồ sơ tuyển dụng bạn ạ

- - - Updated - - -

các bạn đỗ đã được gọi đi làm vào chiều hôm qua rồi, bạn nào không được gọi là tạch rồi

các bạn ơi, cho mình hỏi, sao mình điền hết thông tin rồi, mà bấm vô nút nộp hồ sơ nó cứ báo là " Vui lòng điền đầy đủ thông tin", cứ như vậy hoài ak, ko nộp được, các bạn chỉ mình với!

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

xem phần tuyển dụng > hồ sơ tuyển dụng bạn ạ

- - - Updated - - -

các bạn đỗ đã được gọi đi làm vào chiều hôm qua rồi, bạn nào không được gọi là tạch rồi
Chị mylan ơi, cho em hỏi tý. Làm GDV ocean có thích ko ạ ^^, có mệt lắm ko ạ. Và lương GDV như thế nào chị nhỉ.

c đó hỏi khi nào có thể đi làm dc thôi ah rồi nói nay mai pgd sẽ gọi thông báo sau, chờ bữa giờ k nghe động tĩnh j hết, mình định chiều nay gọi lên hội sở thử

c đó hỏi khi nào có thể đi làm dc thôi ah rồi nói nay mai pgd sẽ gọi thông báo sau, chờ bữa giờ k nghe động tĩnh j hết, mình định chiều nay gọi lên hội sở thử

hi, bạn giống y chang mình, mình gọi lên hội sở nãy giờ mà không được nè

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back