OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Tư tưởng chuẩn bạn ơi ^^
Mà ko biết có ai được gọi chưa nhỉ, mình biết mấy đứa đỗ ocen đợt trước, thấy bảo lương chán lắm nhưng thôi vẫn hóng, có việc làm là được

ban đầu thì mình hơi sốc, nhưng dò danh sách thấy con bạn gần nhà cũng tạch như mình nên chả buồn nữa :))
giờ mình nhớ lại câu "muốn thành công thì phải nếm trải nhiều thất bại", cứ coi như thành công bị trì hoãn vậy ^_^
chiến tiếp bạn ơi :D

Mng cứ bình tĩnh tớ nghĩ là còn lâu. Mà bên OceanBank thấy tập trung cho Tín dụng tuyển liên tục ngay và luôn còn GIao dịch thì k mạnh mấy

Ơ thế chính xác là 10 hay 15 ý nhỉ. Mình lại chủ quan chưa nộp. Sang bên OceanBank thì lại k tìm được tin tuyển dụng này. Ai có link chính xác thì share với
Thấy ô a chơi cùng mình đỗ ở OceanBank thì 2 tháng đầu thử việc k lương chỉ ăn theo doanh thu thì phải.
1 2 tháng hợp đồng nữa được 2,5tr + lương doanh thu
Làm chính thức 2,5tr + lương doanh thu + phụ cấp....
Mình cũng chả rõ nhưng nghe nói bên Ocean bèo bọt lắm, chỉ làm lấy kinh nghiệm sau chuyển sang ngân hàng khác thôi :D

Ơ thế chính xác là 10 hay 15 ý nhỉ. Mình lại chủ quan chưa nộp. Sang bên OceanBank thì lại k tìm được tin tuyển dụng này. Ai có link chính xác thì share với
Thấy ô a chơi cùng mình đỗ ở OceanBank thì 2 tháng đầu thử việc k lương chỉ ăn theo doanh thu thì phải.
1 2 tháng hợp đồng nữa được 2,5tr + lương doanh thu
Làm chính thức 2,5tr + lương doanh thu + phụ cấp....
Mình cũng chả rõ nhưng nghe nói bên Ocean bèo bọt lắm, chỉ làm lấy kinh nghiệm sau chuyển sang ngân hàng khác thôi :D
link đây mà b http://oceanbank.vn/Tuyen-Dung/Thon...-doi-tai-Khu-vuc-Ha-Noi-va-TPHCM---dot-2.html
hạn là 10/7 thật mng ạ, sao h vẫn chưa thấy tin tức j nhỉ? :-/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back