OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

Đợt thi test vừa rồi là thi đợt 23/10 ấy c, thi cũng được hơn 2 tuần rồi. Nộp hồ sơ trực tuyến, xong gọi đi thi test, giờ là đi phòng vấn
ôi đợt 23/10 hả ấy? tớ có dc gọi test đâu :( hic hic. buồn thế

:)Các bạn được phỏng vấn cho mình hỏi xíu nhé:D, có bạn nào bị cận và hôm đi thi viết có đeo kính ko ? :)

k biết bjo mới có thông báo nhỉ?
hay lại tận 2 tuần nhỉ?
hôm pv t hỏi thì chị bảo trên dưới 1 tuần là có kết quả. nhưng mà nghe đâu t2,t3 tuần sau các cơ quan nghỉ tránh bão nên cứ đợi hết tuần sau xem tn :)

- - - Updated - - -

:)Các bạn được phỏng vấn cho mình hỏi xíu nhé:D, có bạn nào bị cận và hôm đi thi viết có đeo kính ko ? :)
thi viết và pv t đều đeo kính. t nghĩ đeo kính ko ảnh hưởng gì đến kết quả đâu c à. t ngồi đợi pv thấy nhiều nv oceanbank đeo kính lắm, một chị pv cũng đeo kính. họ có danh sách điểm 3 môn thi ở đó luôn. t còn đc đọc điểm cho nghe.

Bạn ơi thế bạn được bao nhiêu điểm thế hì hì
hôm pv t hỏi thì chị bảo trên dưới 1 tuần là có kết quả. nhưng mà nghe đâu t2,t3 tuần sau các cơ quan nghỉ tránh bão nên cứ đợi hết tuần sau xem tn :)

- - - Updated - - -

thi viết và pv t đều đeo kính. t nghĩ đeo kính ko ảnh hưởng gì đến kết quả đâu c à. t ngồi đợi pv thấy nhiều nv oceanbank đeo kính lắm, một chị pv cũng đeo kính. họ có danh sách điểm 3 môn thi ở đó luôn. t còn đc đọc điểm cho nghe.

Vừa được chị nhân sự gọi đi làm, mọi người có ai đi làm cùng đợt này với t không. Chị ý hẹn hôm 18/11

T cũng được gọi nhận đi làm này. Thứ 6 này đi nộp hồ sơ, cũng 18/11 đi ký HĐ hay sao ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên