OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

T phỏng vấn lúc 3h c này. C lên trang chủ rồi down bản thông tin ứng viên về, xong in ra 3 bản thôi. T nghĩ vậy

Muốn hỏi mọi người là mail này nộp hôi tháng 5 nhỉ, không nhớ nộp khi nào để mình in bản thông tin ứng viên cho khớp với cái của ngân hàng

Cái này hình như đăng ký trực tiếp trên trang chủ mà bạn, làm gì có phải gửi mail đâu

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

cho mình hỏi các bạn dc gọi pv là nộp hs trực tuyến hay đến Ocean nộp hs :( mình cũng nộp hs nhg chẳng thấy bên Ocean contact, cũng biết là tạch rồi, nhg k hiểu bên ý tuyển kiểu j? test trc pvan sau hay ntn?

- - - Updated - - -

mà các bạn vừa thi đợt test vừa rồi là đợt nào vậy @@ mình nộp hs đợt 23/10 này cơ, xớn xác quá, xin lỗi mọi ng

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

cho mình hỏi các bạn dc gọi pv là nộp hs trực tuyến hay đến Ocean nộp hs :( mình cũng nộp hs nhg chẳng thấy bên Ocean contact, cũng biết là tạch rồi, nhg k hiểu bên ý tuyển kiểu j? test trc pvan sau hay ntn?

- - - Updated - - -

mà các bạn vừa thi đợt test vừa rồi là đợt nào vậy @@ mình nộp hs đợt 23/10 này cơ, xớn xác quá, xin lỗi mọi ng
Đợt thi test vừa rồi là thi đợt 23/10 ấy c, thi cũng được hơn 2 tuần rồi. Nộp hồ sơ trực tuyến, xong gọi đi thi test, giờ là đi phòng vấn

sáng nay pv có hỏi chị pv thì chị bảo trên dưới 1 tuần là có kết quả pv. mọi người có ai biết đợt này lấy bao nhiêu người k?

t thấy có bạn bảo là nghe đồn khoảng 20ng nhưng có bạn bảo là được ai thì lấy và tuyển tiếp thui.

Đánh dấu hóng với,cũng chờ tin. Còn chẳng biết khi nào có kết quả. Bạn nào được gọi thì ới mọi người biết mà khỏi sốt ruột nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên