OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

đồng ý với haianh0612!Anh,chi,em,bạn nào có kinh nghiệm thi GDV thì chia sẻ đi. CN này thi rồi! =((

Không phải đâu cậu ơi! đừng lo. bọn tớ là đợt trước mà. dạo này ocean bank tuyển liên tục ý

có lẽ đây là đợt 1, các bạn nộp hồ sơ sau sẽ thi đợt sau ý mà, guttapeccha thi chủ nhật cùng t ah? cho contact liên lạc, có gì hỗ trợ nhau, các bạn nào đã thi rùi chia sẽ kinh nghiệm đi

Thi viết GDV Ocean gồm 3 bài: Thi IQ bằng tiếng anh 20phut, thi tiếng anh hình như 30 phút và nghiệp vụ kế toán ngân hàng 60 phút. IQ và Tiếng anh không khó lắm, tiếng anh chuyên ngành TC_NH là chủ yếu. Còn kế toán ngân hàng chủ yếu là tính lãi, nghiệp vụ định khoản tiền mặt nộp vào ngân hàng...hì hì.

Đợt mình thi cũng khoảng 500 bạn, qua vòng viết 90 bạn, và trúng tuyển khoảng 20 bạn. Đợt này oceanbank đang chuyển dổi mô hình nên cần thêm rất nhiều nhân lực, vì vậy các bạn cứ tự tin là cơ hội rất nhiều nhé. Cố lên!

Thi viết GDV Ocean gồm 3 bài: Thi IQ bằng tiếng anh 20phut, thi tiếng anh hình như 30 phút và nghiệp vụ kế toán ngân hàng 60 phút. IQ và Tiếng anh không khó lắm, tiếng anh chuyên ngành TC_NH là chủ yếu. Còn kế toán ngân hàng chủ yếu là tính lãi, nghiệp vụ định khoản tiền mặt nộp vào ngân hàng...hì hì.

Đợt mình thi cũng khoảng 500 bạn, qua vòng viết 90 bạn, và trúng tuyển khoảng 20 bạn. Đợt này oceanbank đang chuyển dổi mô hình nên cần thêm rất nhiều nhân lực, vì vậy các bạn cứ tự tin là cơ hội rất nhiều nhé. Cố lên!

Bạn ơi, bạn thi GDV đợt nào vậy? Sao mình thấy mọi người ở các topic khác bảo thi IQ bằng tiếng việt mà. Hức hức, IQ bằng TA thì khoai lắm :(

Bạn Dinhngocha cho mình hỏi chút là thi trắc nghiệm trên máy hay là thi trên giấy vậy bạn?sau bao nhiêu ngày thì có kết quả nhỉ? hiu hiu. :D. Có được mang máy tính hay tờ hệ thống tài khoản hay gì không? Hay chỉ tay không bắt giặc thui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên