OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

hỗ trợ của chi nhánh nào thế bạn ơi

- - - Updated - - -

đọc bài các bài chia sẻ mà buồn cười quá, toàn cười tạm biệt thế này run quá :))
mà sao thi mấy vị trí thấp thấp này hay bị hỏi vặn vẹo nhiều thế, văn bản này nọ nhiều khi làm cũng biết đấy nhưng để nhớ mà kể ra nó ở đâu, số bao nhiêu thì chịu. làm tới đâu va vào thì nhớ mình lưu ở mục nào rồi xem lại thôi. hic
CVKD KHDN sao lại thấp hả chị :D, cao hơn chắc chỉ có trưởng nhóm hoặc trưởng phòng thôi :D. Có mỗi em than em run chứ chắc các anh chị khác vẫn ok :D. CV KHDN thì hỏi nhiều chắc cũng đúng, vì yêu cầu cao mà :D

CVKD KHDN sao lại thấp hả chị :D, cao hơn chắc chỉ có trưởng nhóm hoặc trưởng phòng thôi :D. Có mỗi em than em run chứ chắc các anh chị khác vẫn ok :D. CV KHDN thì hỏi nhiều chắc cũng đúng, vì yêu cầu cao mà :D
hnay đông k cậu, hnay hỏi nghiệp vụ khó k cậu ơi, mai t pv. nghe tình thế hnay mà sợ quá

dù KHDN là hơn hẳn cá nhân và GDV nhưng vẫn đều là vị trí tiền tuyến vất vả và trong nội bộ hay khách hàng đều o ép tới mình cả nên thấp e ạ
vào NH rồi e tiếp xúc nhiều sẽ biết
trước chị thi một vài vị trí trên HO mà k đòi hỏi cao như dưới này

các bạn đi pv cứ bình tĩnh thôi nhé, hội đồng pv thì đông nhưng các anh chị cũng thoải mái mà.hjc

các bạn đi pv cứ bình tĩnh thôi nhé, hội đồng pv thì đông nhưng các anh chị cũng thoải mái mà.hjc

cá nhân mình thì đi phỏng vấn cũng không chuẩn bị gì nhiều cả, quan trọng mình cảm thấy tự tin và thoải mái khi bước vào phòng thì nói sẽ tốt. chuẩn bị kỹ mà vào phòng run quá quên hết ý thì mệt lắm hehe.

Vậy những bạn đi phỏng vấn trước hoặc ngày mai đều không phải thuộc chi nhánh Thăng Long à
Tất cả ai đc gọi đi phỏng vấn ở Thăng Long đều đi vào chièu t5 đúng ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back