OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

Anh cũng bị tắc mấy cái khi bị hỏi nội dung nghị định thông tư =))))) Anh là cái anh không phải ngồi cạnh em :)))))

4 người pv không biết chọn mấy :(. Em bị yêu cầu mang bảng điểm đi mà mấy môn tài chính dn hay phân tích bctc của em toàn C :)). Hiu hiu khi nào có kết quả nhớ ới lên 1 tiêng anh nhé, cho em đỡ mất công đợi :(

mọi người ơi cho mình hỏi,nộp hồ sơ trực tuyến có phải la minh điên thông tin vào ban mẫu dự tuyển của ngân hàng rồi gửi mail cho họ .rồi chờ họ gọi phỏng vấn phải ko ạ
đúng rồi bạn à, gửi mail thì đặt tiêu đề mail và tiêu để file phải đặt đúng theo hướng dẫn của ngân hàng nhé

4 người pv không biết chọn mấy :(. Em bị yêu cầu mang bảng điểm đi mà mấy môn tài chính dn hay phân tích bctc của em toàn C :)). Hiu hiu khi nào có kết quả nhớ ới lên 1 tiêng anh nhé, cho em đỡ mất công đợi :(

sao bạn lại yêu cầu mang bảng điểm đi nhỉ
bạn phỏng vấn chi nhánh nào thế
mình thì ng ta chỉ yêu cầu mang mỗi chứng minh thư hoặc hộ chiếu :| cũng thấy hơi lạ lạ

sao bạn lại yêu cầu mang bảng điểm đi nhỉ
bạn phỏng vấn chi nhánh nào thế
mình thì ng ta chỉ yêu cầu mang mỗi chứng minh thư hoặc hộ chiếu :| cũng thấy hơi lạ lạ
À tại mình năm nay mới ra trường, chị ấy bảo mang bằng đi mình chưa có nên bảo mang bảng điểm. Bảng điểm chưa có nốt nên mình chụp màn hình trang điểm trường mình :)). Chắc do mình mới ra trường nên họ muốn xem kết quả học tập. Các anh chị ấy chủ yếu quay mình về kiến thức, nhưng đến đoạn sau hỏi về thực tế mình lại ko nói được nhiều :(, hỏi có bao giờ đọc văn bản dưới luật về cho vay chưa, mình bảo chưa. CHị ấy hỏi tiếp thế sao điểm nghiệp vụ em cao thế, mình bảo à em tư duy thôi. Mọi người đều cười :)), chắc cười tạm biệt :))

mình cũng mới ra trường mà :D
kiến thức thì gồm những gì thế hả bạn ?? Mình ngay cả lúc thi viết cũng k ôn 1 tí gì :D

mình cũng mới ra trường mà :D
kiến thức thì gồm những gì thế hả bạn ?? Mình ngay cả lúc thi viết cũng k ôn 1 tí gì :D
Mình nghĩ mỗi người một kiểu bởi họ hỏi xong mình nói gì thì họ dựa vào câu trả lời để hỏi mình tiếp chứ không thống nhất, nhưng mà hỏi về thực tế cũng nhiều, về thị trường ngân hàng. Nếu có thời gian bạn lướt qua báo tranh thủ đọc tin xem, mình lâu nay chỉ đọc Mương 14 nên tậm tịt lắm TT0TT. Cả phòng khoảng 7 người ngồi đó thì mình bị 4 người hỏi, những người còn lại ngồi không nói gì, chắc mình chả lời chán quá ko thèm hỏi =)))))). À mà mình ko bị hỏi gì liên quan đến oceanbank hãy sản phẩm của nó cả, mất công cả buổi ngồi đọc :((.
À mình có điều này muốn hỏi là đang pv CVKD mà tự dưng chị giám đốc nhìn bản thông tin ứng viên của mình rồi hỏi em có muốn làm PR ko, chị hỏi thật vì đang tuyển PR cho NH (vì mình làm part-time có liên quan nhiều đến marketing), mình sợ đang pv cái này mà lại ngó sang cái kia nên đã trả lời em thích CVKD hơn. Ko biết nếu ở trường hợp của mình thì nên từ chối hay gật đầu bảo rằng chị mà tuyển cứ gọi em :-ss

mình nghĩ chắc họ thấy bạn có ngoại hình ưa nhìn nên có thể là 1 lợi thế đó

hỗ trợ của chi nhánh nào thế bạn ơi

- - - Updated - - -

đọc bài các bài chia sẻ mà buồn cười quá, toàn cười tạm biệt thế này run quá :))
mà sao thi mấy vị trí thấp thấp này hay bị hỏi vặn vẹo nhiều thế, văn bản này nọ nhiều khi làm cũng biết đấy nhưng để nhớ mà kể ra nó ở đâu, số bao nhiêu thì chịu. làm tới đâu va vào thì nhớ mình lưu ở mục nào rồi xem lại thôi. hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên