OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

mình vừa đc gọi pv KHDN OJB VŨng Tàu thứ 5 16h. ngày 18/7. có bạn nào ở Vũng Tàu không?

bao h tới HT được gọi các bạn ới nhé
các bạn vào báo tin ghi rõ là CV hay HT để mọi ng đỡ lo lắng T_T

Mình vừa phỏng vấn chuyên viên kinh doanh sáng nay, hội đồng tuyển dụng toàn phó TGĐ, GĐ và phó GĐ chi nhánh thôi các bạn nhé. Hội đồng 7 người ngồi bàn tròn, quây ứng viên như kiểu muốn đánh " hội đồng" ấy. Mình được hỏi chủ yếu về kkinh nghiệm làm việc ở tổ chức trước. Họ bảo mình lên kế hoạch khách hàng huy động 150 tỷ trong 1 năm. Có hỏi về mức luơng mong muốn nữa. Chúc các bạn phỏng vấn sau tự tin và may mắn !

Mình vừa phỏng vấn chuyên viên kinh doanh sáng nay, hội đồng tuyển dụng toàn phó TGĐ, GĐ và phó GĐ chi nhánh thôi các bạn nhé. Hội đồng 7 người ngồi bàn tròn, quây ứng viên như kiểu muốn đánh " hội đồng" ấy. Mình được hỏi chủ yếu về kkinh nghiệm làm việc ở tổ chức trước. Họ bảo mình lên kế hoạch khách hàng huy động 150 tỷ trong 1 năm. Có hỏi về mức luơng mong muốn nữa. Chúc các bạn phỏng vấn sau tự tin và may mắn !

Chắc bạn có kinh nghiệm làm NH rồi đúng ko, hỏi 150 tỷ quá là @@

sáng nay em cũng pv, em vào đầu tiên í, ko biết anh là anh nào trong 2 anh còn lại :)). Em chắc tạch vì em thấy moị người cứ nhìn em tủm tỉm cười với lại chẳng hỏi han gì về làm thế nào để huy động hay chỉ tiêu như thế nào cả :(. Hỏi mấy câu kiến thức nhưng em trả lời không tốt, sau lại cười hỏi thế sao điểm nghiệp vụ em cao thế :((, còn bắt nhắc lại đề thi trắc nghiệm nhưng em chẳng nhớ =))))))))

sáng nay em cũng pv, em vào đầu tiên í, ko biết anh là anh nào trong 2 anh còn lại :)). Em chắc tạch vì em thấy moị người cứ nhìn em tủm tỉm cười với lại chẳng hỏi han gì về làm thế nào để huy động hay chỉ tiêu như thế nào cả :(. Hỏi mấy câu kiến thức nhưng em trả lời không tốt, sau lại cười hỏi thế sao điểm nghiệp vụ em cao thế :((, còn bắt nhắc lại đề thi trắc nghiệm nhưng em chẳng nhớ =))))))))
Anh cũng bị tắc mấy cái khi bị hỏi nội dung nghị định thông tư =))))) Anh là cái anh không phải ngồi cạnh em :)))))

mọi người ơi cho mình hỏi,nộp hồ sơ trực tuyến có phải la minh điên thông tin vào ban mẫu dự tuyển của ngân hàng rồi gửi mail cho họ .rồi chờ họ gọi phỏng vấn phải ko ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back
Bên trên