OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

hôm rồi anh nhân sự bảo mình khoảng 27-28 có kết quả. nếu ko thấy gọi thì tự biết là đã out

mình thi bên khcn. hôm nay toàn khcn phỏng vấn mà. họ hỏi cũng nhiều lắm. giới thiệu bản thân rồi họ hỏi về e biết gì về ngân hàng ocean. e huy động được bao nhiêu 1 tháng?.. mình pv lúc 9h mà mãi đến tận 10h30 mới đc vào. anh giám đốc bảo là đợi xong hết thì có thể biết kết quả nhưng mình mệt quá nên về luôn. thế là anh ấy bảo mai phòng nhân sự sẽ liên lạc với những bạn nào đậu.

Cà mau có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa vậy? không lẻ out thật rồi?[/QUOTE]
chưa bạn ơi

Oceabank này tuyển dụng rầm rộ nhỉ, nhưng toàn thấy mất hút thôi :)

bạn có biết là bên KHDN bao giờ có kết quả ko vậy?

- - - Updated - - -

có ai biết KHDN khi nào có kết quả ko nhỉ, mai chủ nhật chắc ko rồi, sớm thì thứ 2 ah? :)

Bạn comment nhầm box làm ko ít anh chị em KHDN đau lòng đó :v
mình thi bên khcn. hôm nay toàn khcn phỏng vấn mà. họ hỏi cũng nhiều lắm. giới thiệu bản thân rồi họ hỏi về e biết gì về ngân hàng ocean. e huy động được bao nhiêu 1 tháng?.. mình pv lúc 9h mà mãi đến tận 10h30 mới đc vào. anh giám đốc bảo là đợi xong hết thì có thể biết kết quả nhưng mình mệt quá nên về luôn. thế là anh ấy bảo mai phòng nhân sự sẽ liên lạc với những bạn nào đậu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên