OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

mình thi chi nhánh Quảng ninh. vừa đi pv về nên muốn chia sẻ với các bạn 1 chút. Chắc phải thi 3 vòng. Mà có vẻ ai nộp hồ sơ cũng đều đc pv sơ loại hết hay sao ý. Thấy có bạn hnay vừa đi nộp phát liền pv luôn. Có bạn chưa nộp cái phiếu mẫu thông tin ứng viên của ngân hàng cũng đc vào pv. Ko biết có cơ cấu gì ko? Đứng ngoài chờ tới lượt mình thì thấy có 1 bạn đi lên. Tay cầm hồ sơ, gọi điện cho 1 anh nào đó rồi đọc tên, địa chỉ,... Một lúc thấy đi xuống ko còn cầm hồ sơ nữa lại gọi điện cho anh đó bảo " Anh à, em nộp rồi nhưng chị ấy bảo sáng nay hết chỉ tiêu ko nhận nữa, nhưng em cứ để ở bàn..." rồi lại đi xuống. Sau đó lại lượn lên, nói chung đến lúc mình pv xong là gần cuối cùng vẫn cứ thấy chị này lượn lên lượn xuống. Chắc có ng quen j đấy lại nhờ vả đây mà. Cũng biết chắc đợt tuyển nào của bất kỳ ngân hàng nào cũng có cơ cấu nên cũng ko shock. Dù sao mình thấy kết thúc cuộc pv thấy nhẹ nhõm. Chúc các bạn thi sắp tới tốt nhé ^^

nhiều bạn cùng nộp TL nhỉ :D
sáng đang ngủ lơ mơ thấy gọi "đây có fai số của..." là nhảy phắt dậy :))
lại hành trình test, pv và chờ kq
mọi ng cứ cố lên, mình thi mấy lần của ocean rồi, đề không khó lắm, trắc nghiệm thôi nhé

Bạn thi vị trí hỗ trợ kinh doanh bao giờ chwa thế :D. Toàn là trắc nghiệm ah bạn. Sao mình thấy có mấy đề từ năm ngoái có cả câu tự luận nhỉ hic
mọi ng cứ cố lên, mình thi mấy lần của ocean rồi, đề không khó lắm, trắc nghiệm thôi nhé

bạn ơi thế nghiệp vụ có tự luận ko? thấy đợt tuyển trc có ng bảo vừa trắc nghiệm vừa tựluận ko biết thế nào

iq và eng là trắc nghiệm. nghiệp vụ thì có một câu tự luận nho nhỏ các bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ơ,chi nhánh quảng ninh còn phải đi sơ loại trc cơ hả bạn? vậy có đo chiều cao ko? may mà chi nhánh mình chẳng thấy pv sơ loại gì.

Có bạn nào CN Hà Nội được gọi chưa thế? Mai thi rồi mà hôm nay vẫn chưa đc thông báo :|

:(( Vừa t ms nhận đc đt 8h sáng mai đi thi mà bjo đang ở quê, mà sáng mai cũng thi VPbank nữa ... :(( Chọn cái nào đây. Chưa ôn gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên