OceanBank [HOT] OceanBank PGD Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng CV QHKH & CV Hỗ trợ Kinh doanh - Tín dụng [22.11.2

các bạn nộp CV QHKH à? mình thấy trên web OCeanbank ghi là danh sách thi viết CV QHKH.
Mình nộp CV Hỗ trợ KD tín dụng, chắc chưa đc gọi hay k được í nhở. Có bạn nào nộp CV hỗ trợ KD tín dụng k, mình hỏi với ^^

các bạn nộp CV QHKH à? mình thấy trên web OCeanbank ghi là danh sách thi viết CV QHKH.
Mình nộp CV Hỗ trợ KD tín dụng, chắc chưa đc gọi hay k được í nhở. Có bạn nào nộp CV hỗ trợ KD tín dụng k, mình hỏi với ^^

Mình cũng nộp hỗ trợ tín dụng nhưng mà lại đc tin nhắn báo là đi thi vị trí chuyên viên khách hàng

Thi online 3 môn trong 45 phút nhưng không biết điểm
Vì thi online nên mọi người không giống nhau hoàn toàn, vì lấy từ ngân hàng câu hỏi mà.
Đề không quá khó đâu
Cứ thoải mái làm thôi
Nghiệp vụ hỏi mấy câu như:
- tiền thân của Oceanb là ngân hàng nào
- Lãi suất trần áp dụng cho tiền gửi kỳ hạn nào
-...+ Mấy câu hỏi mà trong đề thi 22/06/2013 của oceanbank ấy - Search trên mạng là ra
Đầu óc mình không được nhớ cho lắm, hôm nay mưa gió, ướt át, lạnh, đầu óc trống rỗng...

thế à, thế chắc là họ lựa chọn để thi chung rùi bạn ạ, xong rồi họ pv thì mới tách ra đấy. goodluck bạn nhé!
Mình lại tạch, xem ra chẳng có duyên vs Ocean thật. lần thì vào pv trượt, lần thì test trượt, lần này là vòng hs trượt; ngta tiến lên, mình thì đi xuống thế lày @@
Mình cũng nộp hỗ trợ tín dụng nhưng mà lại đc tin nhắn báo là đi thi vị trí chuyên viên khách hàng

:)))
Có lịch đi phỏng vấn của CV QHKH Chi nhánh Thăng Long và PGD Hoàn Kiếm rồi nhé :)
Mọi người kiểm tra trên Web của oceanbank nhé :)

Mình nhận được tin nhắn của oceanbank :)
Oceanbank nhắn tin bảo lên web của họ kiểm tra thông tin cụ thể mà :)

hôm nay vừa đi pv vị trí GDV ở tầng 4,mai lại đi pv vị trí QHKHCN ở tầng 5 số 1 Trung Hòa.Mong là kết quả ngày mai khá hơn ngày hôm nay :D.Chứ như hôm nay thì tạch :(

Thế à :)
Mai bạn lại đi phỏng vấn à, mai mình cũng đi phỏng vấn nhưng là buổi sáng :)
Hôm nay phỏng vấn thế nào vậy bạn, sao mà bi quan vậy @@
Hôm nay bạn đi pv, họ hỏi những gì thế, hỏi nhiều về sản phẩm, nghiệp vụ hay tiếng anh à @@

hôm nay vừa đi pv vị trí GDV ở tầng 4,mai lại đi pv vị trí QHKHCN ở tầng 5 số 1 Trung Hòa.Mong là kết quả ngày mai khá hơn ngày hôm nay :D.Chứ như hôm nay thì tạch :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên