Mình cũng thi cùng ngày với bạn nè, vừa được bên họ gọi mai 3h phỏng vấn ở CN Thăng Long đó
C đc gọi đi thi vị trí j? Chị bạn thi cùng mình hôm đó họ gọi bảo Hỗ trợ kinh doanh hết chỉ tiêu rồi nên có thi NV KD k? họ gọi cho mình nhưng mình không nghe máy mà không thấy họ gọi lại.

C đc gọi đi thi vị trí j? Chị bạn thi cùng mình hôm đó họ gọi bảo Hỗ trợ kinh doanh hết chỉ tiêu rồi nên có thi NV KD k? họ gọi cho mình nhưng mình không nghe máy mà không thấy họ gọi lại.
Mình thi GDV bạn ạ. Ngta gọi cho mình vhir thông báo là mai đến phỏng vấn thui à

Mình thi GDV bạn ạ. Ngta gọi cho mình vhir thông báo là mai đến phỏng vấn thui à
Oh vay ha, the c di pv chua? T hwa goi len hoi so de hoi vi ho oi cho minh nhung k nghe may dc, t goi lai ho thong bao la qua vong thi tuyen, doi sap xep thoi gian phong van. Doi the thi khong biet co co hoi k, k biet doi den bjo.

ghét cái ngân hàng này tuyển chả chuyên nghiệp tí nào ? nhìu khi có đậu nhìu người cũng ko mừng đc vì nó cho làm nơi quá xa địa chỉ nhà,ko có chọn lọc phân khu rõ ràng.

Oh vay ha, the c di pv chua? T hwa goi len hoi so de hoi vi ho oi cho minh nhung k nghe may dc, t goi lai ho thong bao la qua vong thi tuyen, doi sap xep thoi gian phong van. Doi the thi khong biet co co hoi k, k biet doi den bjo.
t được 1 số máy tại HN gọi cơ, nhưng chỉ thông báo 15h qua chi nhánh Thăng Long để phỏng vẫn thui

có ai test 4/4 ở HCM dc gọi đi phỏng vấn chưa vậy? hay là mình out rồi mà hok bít ta:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên