SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng hơn 300 GDV trên TOÀN HỆ THỐNG [29.02.2016]

Đề IQ mình thấy giống nhiều hình trên ngân hàng đề thi của UB lắm nè, mỗi tội vì hồi đó làm mà ko có đáp án nên cũng chả biết đúng sai thế nào =)) nhưng mà nhiều hình ảnh quá đâm ra loạn làm rất mất thời gian khiến cảm giác dài và khó :(. Làm mình nghi ngờ độ thông minh của bản thân quá T-T IQ khó ghê >.<

đề ng.vu chủ yếu là tisnh lãi ko kỳ hạn khá dễ, với mấy câu tình huống, tiếng anh chuyên ngành theo mình là hơi khó vì mình học kế toán, IQ thì bạn lên testiq.vn mình thấy lấy trên đó khá nhiều nên ko thấy khó lắm.
Hồng Vân ơi, Bạn làm hết mấy câu tính lãi suất ko? có mấy câu mà nói về việc nhận thưởng khi mở sor tiết kiệm và yêu cầu tính lãi suất thực đó? mình ko biết làm! Bạn chỉ mình đc hok? mình thắc mắc là việc nhận thưởng thì có liên quan gì đến lãi suất thực?

đề ng.vu chủ yếu là tisnh lãi ko kỳ hạn khá dễ, với mấy câu tình huống, tiếng anh chuyên ngành theo mình là hơi khó vì mình học kế toán, IQ thì bạn lên testiq.vn mình thấy lấy trên đó khá nhiều nên ko thấy khó lắm.
mình cảm ơn bạn rất nhiều!:)

Hồng Vân ơi, Bạn làm hết mấy câu tính lãi suất ko? có mấy câu mà nói về việc nhận thưởng khi mở sor tiết kiệm và yêu cầu tính lãi suất thực đó? mình ko biết làm! Bạn chỉ mình đc hok? mình thắc mắc là việc nhận thưởng thì có liên quan gì đến lãi suất thực?
mấy câu đó mình vẫn chọn lãi suất như cũ nha, vì mình hỏi nhiều a/c nói là chương trình ưu đãi nên ko tính vào,mình cũng ko chắc lắm =]]]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên