SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

đây cũng là một cách báo kết quả không đạt đến thí sinh, mình thấy thế còn lịch sự hơn nhiều ngân hàng im hơi lặng tiếng mãi mãi nữa. họ tuyển số lượng ít, mình chưa lọt được top đó thì đành ở số dự phòng nhưng biết đâu may mắn lại mỉn cười :)

Gan 2 thang roi ma chua pv nua, chac hoi hop du lam,minh hen la cung di pv r k ay cung chet dan chet mon trong tin scb

hic. mình pv GDV chi nhánh Chợ Lớn có kq rồi mí bạn ơi. Ngân hàng gủi mail kêu Đạt dự phòng. Hiện tại nhu cầu nhân sự có hạn nên chưa tiếp nhận vào làm, trong tương lai nếu co nhu cầu sẽ liên lạc sau,,, k biết đợi đến bao giờ, cũng có thể là k bao giờ.Hic. buồn da diết, có ai giống mình k vậy???
Nhieu ban pv chi nhanh Cho Lon lam ma, con co ai nhan dc thong bao giong Huyen k???? Tien pv chi nhanh Thong nhat, toi gio chua co thong bao sms hay mail j het,cau troi qua tuan co kq pass pv luon

chac SCb dang ban no cho VAMC, minh nghi ai duoc mail pass pv thi chac se duoc di lam thoi nhung hien tai ho chua sap xep duoc ak...con ko thi do se la cach giu chan nv co tiem nang...hehe

P/S: minh chac out roi nen ko nghi ngoi gi nua...hehe

Có bạn nào ở tphcm đc gọi đi pv nữa ko, ui mình sắp phát điên với cái ngân hàng này mất rùi. Làm hi vọng đã đời rùi ko có động tĩnh gì nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên