SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

Mình thi vị trí ở Hội sở, nhưng cũng khoảng sau tết 7-10 ngày là thi nè. Hôm 6/3 đã phỏng vấn nhưng chưa có kết quả hay sao ấy, hay là mình rớt rồi mà ko có thông báo j cả :(
Hôm đó cũng có 1 anh đến, bắt chuyện thì anh ấy bảo là pv kiểm ngân thì phải. GDV thấy thi cùng đợt với mình mà cũng mới pv thôi ah?
Bạn ở tphcm pv hả? Mình thi lúc 19.2 mà bây giờ chưa bik điểm. Ko bik ở dưới tỉnh khác thông báo điểm ntn? Ko bik còn ai ở tỉnh khác mà thi sau tết như mình vẫn chưa bik điểm ko nữa?

Đúng rồi, mình thi Hội sở thì fai pv ở tphcm thôi :)
Mà thi ở tphcm thì thi online máy tính, nộp bài xong là biết dc bao nhiêu điểm ngay mà bạn. Ở tỉnh lại thi khác ah?

Hehe, cái đó thì hình như...ko biết đâu bạn. Mình chỉ đc gọi đt thông báo là đậu rồi, lúc ...giờ ngày... đến phỏng vấn thôi, chứ ko có mail báo "bạn đã đậu vòng test, mời bạn đi pv" luôn. Mình phỏng vấn xong rồi, đang hóng kết quả pv coi có đậu ko mà vẫn ko biết điểm sàn là bao nhiêu nè :D

U
Hehe, cái đó thì hình như...ko biết đâu bạn. Mình chỉ đc gọi đt thông báo là đậu rồi, lúc ...giờ ngày... đến phỏng vấn thôi, chứ ko có mail báo "bạn đã đậu vòng test, mời bạn đi pv" luôn. Mình phỏng vấn xong rồi, đang hóng kết quả pv coi có đậu ko mà vẫn ko biết điểm sàn là bao nhiêu nè :D
Ủa sao lạ vậy ta? Sao mấy bạn trên có nói là đau hay rớt đều đc gửi mail thông báo hết mà. Ngộ vậy? Mình nhớ có bạn nào nói nghiệp vụ điểm cao nhưng av thấp rớt cũng đc gửi mail. Ko hiểu luôn. Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên