SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

Mấy bạn ở HCM đi phỏng vấn ok ko? có đông lắm ko? trên danh sách phòng nhân sự gửi mail cho mấy bạn là gửi điểm riêng cho từng người hay gửi file đính kèm để mình xem điểm luôn vậy

Mấy bạn ở HCM đi phỏng vấn ok ko? có đông lắm ko? trên danh sách phòng nhân sự gửi mail cho mấy bạn là gửi điểm riêng cho từng người hay gửi file đính kèm để mình xem điểm luôn vậy
Chia thanh tung cum chi nhanh ma ban. Gui mail chi thong bao diem minh, diem san, thong bao la da dat vao vong phong van thui ban.

Vậy là khi nào tphcm pv xong hết rồi thì những tỉnh khác mới bik đc điem đậu hay rớt hả bạn? Tphcm thì đông kinh khủng bik tới khi nào nhi?

Vậy là khi nào tphcm pv xong hết rồi thì những tỉnh khác mới bik đc điem đậu hay rớt hả bạn? Tphcm thì đông kinh khủng bik tới khi nào nhi?
Chắc là vậy, hay là có người của hội sở về phỏng vấn. Mấy bạn đi phỏng vấn ở HCM cho mình hỏi, hội đồng phỏng vấn có mấy người vậy? họ có giới thiệu họ là ai không?

Chắc là vậy, hay là có người của hội sở về phỏng vấn. Mấy bạn đi phỏng vấn ở HCM cho mình hỏi, hội đồng phỏng vấn có mấy người vậy? họ có giới thiệu họ là ai không?
Có 3 người đó bạn, 1 chị bên kế toán, một anh giám đốc chi nhánh và một anh nữa mà mình nghe hok rõ là ở phòng ban nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên