SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

may ban oi! Minh nghe noi cho thi dot 2 xong moi co ket qua!chac qua tet moi co.Cac ban ve an tet vui ve roi qua tet biet ket qua ha.

Mình có chị cũng làm SCB, sáng nay chị mình lên Hội sở và ghé phòng nhân sự hỏi thăm, nghe nói thi test xong hết rồi ... Mấy bạn có ai rãnh thì gọi điện lên phòng nhân sự hỏi thử coi sao ... Ngồi ở nhà mà cứ hồi hộp vậy chịu sao nổi ... :D

Mình có chị cũng làm SCB, sáng nay chị mình lên Hội sở và ghé phòng nhân sự hỏi thăm, nghe nói thi test xong hết rồi ... Mấy bạn có ai rãnh thì gọi điện lên phòng nhân sự hỏi thử coi sao ... Ngồi ở nhà mà cứ hồi hộp vậy chịu sao nổi ... :D
bạn ơi, số phòng nhân sự là số bao nhiêu bạn biết không? cho mình xin với...chứ sốt ruột như con chuột rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi, số phòng nhân sự là số bao nhiêu bạn biết không? cho mình xin với...chứ sốt ruột như con chuột rồi ^^
Sorry, hôm nay mình mới lên mạng. Số nè kimanhtran : 08.39230666, sau đó bấm số máy lẻ 729 là lên thẳng phòng nhân sự đó, chúc bạn may mắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên