SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

hồi xưa mình có xem qua bảng lương của 1 a nhân viên 5 năm làm lái xe cho scb là 8,2tr thì phải, gần 2 năm rồi nên k nhớ rõ lắm

K bít nữa, hum qua mình đến chỉ bổ sung hồ sơ và thông báo 1 vài thông tin, k nhắc j đến học vc ở đâu. Nhưng khả năng là ở CN thôi, nếu có đi lên tận hội sở thì đã nói ln 1 thể để chuẩn bị rồi.
ủa, bạn có kq ở đâu và vị trí gì vậy? thnks

K bít nữa, hum qua mình đến chỉ bổ sung hồ sơ và thông báo 1 vài thông tin, k nhắc j đến học vc ở đâu. Nhưng khả năng là ở CN thôi, nếu có đi lên tận hội sở thì đã nói ln 1 thể để chuẩn bị rồi.
Có thông tin gì về lương với chỉ tiêu share tụi mình với nha, chúc bạn làm việc tốt nha!

chưa gì mà sao bi quan thế yến? tự tin lên chứ
Thuc su la vay ma. Toc do noi kha nhanh. Di tuyen may vi tri tu van hau het la deu bi che nhu vay day. Anh chi pv de thuong wa ma tiec that. Y dang bi stress nang lam. Nhuoc diem chet ng the nay lam minh ko co dc cv minh thich. Bun.

Unm, mình mới bổ sung hồ sơ, thông báo cho ng ta ngày có thể đi làm, sau đó ng ta ra quyết định ngày nhận vc, rồi mình mới kí HĐ.
thông báo ngày có thể đi làm rồi đợi người ta gọi hay là tới ngày mình tự đi vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên