SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

hay là tổ chức thi tuyển mà ko có chỉ tiêu tuyển dụng nhỉ??? mấy ngân hàng bữa nay đều rứa cả í

Bên mình thì 6 người thi nhưng 2 người bỏ thi chỉ có 4 người thôi. Đến giờ hơn nửa tháng cũng ko hay tin gì. Nản quá!

Bên mình thì 6 người thi nhưng 2 người bỏ thi chỉ có 4 người thôi. Đến giờ hơn nửa tháng cũng ko hay tin gì. Nản quá!
Ban thi o dau.minh thi o Da Nang.danh sach 16 nhung thi 12.den jo cung chua co tin tuc j.luc to chuc thi cung bai ban lam,co 1co hinh nhu giam doc chi nhanh phat bieu nua,keu la nam 2014 mo rong kd nen muon tuyen them.Co khi nao jo ko mo nua nen im luon ko chu thi xong co diem lien,lam diem j lau vay

Minh ở cần thơ. Bên mình ko nghe nói vấn đề mở thêm. Chỉ nghe là thi xong thì tới cuối tháng sẽ bik nhưng tới giờ cuzng ko thấy. Chỉ sợ rớt nên ko cho bik kq luôn ấy. Ai đậu pv thì kêu.

Hinh nhu hoi sang co 1ban noi chieu mai di pvan o SCB ma sao ko thay tin nhan do dc hien len day.the mai o hcm co di pvan ko?

Ah co, 2h chieu mai, hoi sang minh xoa di vi muon hoi ky lai, hoi xong wen post lai, o tp hcm, co ai nua ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên