SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV, NV KD, NV Tư vấn tại nhiều tỉnh thành [09.01.2015]

Mình mới nhận dc điện thoại từ phòng Nhân sự của NH yêu cầu bổ sung hồ sơ, có bạn nào nhận dc dt giống mình không? mình thi vị trí GDV, thi ngày 21/01, pv ngày 27/02

Mình mới nhận dc điện thoại từ phòng Nhân sự của NH yêu cầu bổ sung hồ sơ, có bạn nào nhận dc dt giống mình không? mình thi vị trí GDV, thi ngày 21/01, pv ngày 27/02

Chúc mừng bạn nhé! Năm nay chắc ăn Tết vui bạn nhỉ? Mình cũng mong được như bạn. HiHi ^^
Chắc bạn pv trước nên có kết quả trước. NH bảo khi nào nhận việc thế bạn?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn! Mình chỉ nghe chị phòng Nhân sự nói bổ sung thêm hồ sơ thôi, còn chi tiết thì NH sẽ gởi mail. mình cũng ko biết khi nào nhận việc nữa nhưng có thể là qua Tết, bạn pv sau mình hai ngày, chắc sắp có kq đó bạn, chúc bạn gặp nhiều mai mắn!

Cảm ơn bạn! Mình chỉ nghe chị phòng Nhân sự nói bổ sung thêm hồ sơ thôi, còn chi tiết thì NH sẽ gởi mail. mình cũng ko biết khi nào nhận việc nữa nhưng có thể là qua Tết, bạn pv sau mình hai ngày, chắc sắp có kq đó bạn, chúc bạn gặp nhiều mai mắn!

Cảm ơn bạn nhé! Chúc bạn và gia đình ăn Tết vui vẻ và hạnh phúc. <3

Cảm ơn bạn nhiều! Bạn cũng vậy, đón Tết cùng gia đình vui vẻ nhé, năm mới gặp nhiều mai mắn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên