SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV, NV KD, NV Tư vấn tại nhiều tỉnh thành [09.01.2015]

Bạn ơi ngân hàng gọi phỏng vấn qua điện thoại ah,họ có gửi kèm mail ko? Bạn thi vị trí gdv hay kế toán

CÓ bạn nào thi vị trí kế toán được gọi đi phỏng vấn chua?minh thi hom 24/1 đến nay vẫn chưa được gọi

Mình cũng nghĩ là NH chia ra nhiều đợt, mấy bạn thi 2p>5 thì kiên nhẫn xíu, chờ đt, ko để lỡ dc đâu đấy, NH o có gởi mail

Mình thi 41/80 và 22/30 , chưa nhận đc cuộc gọi nào hết, ... thôi thì cố chờ thêm vài ngày nữa. Cảm ơn mấy bạn đã chia sẻ nhen

Mình thi 41/80 và 22/30 , chưa nhận đc cuộc gọi nào hết, ... thôi thì cố chờ thêm vài ngày nữa. Cảm ơn mấy bạn đã chia sẻ nhen
Mình thi dk 55/80 15/30 cũng chưa nhận được điện thoại.mà hôm thứ 2 điện thoại mình bị hết pin cả ngày, không biết mình có bị bỏ lỡ hay không.mình thi kế toán 24/1 bạn thi vị trí gì á

Mình thi hôm 20/1 cũng chưa nhận được thông báo đậu rớt gì cả? Cũng đang hóng tin tức đây!

Mình thi dk 55/80 15/30 cũng chưa nhận được điện thoại.mà hôm thứ 2 điện thoại mình bị hết pin cả ngày, không biết mình có bị bỏ lỡ hay không.mình thi kế toán 24/1 bạn thi vị trí gì á
Minh thi gdv ban oi, 24.1 o hcm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back