SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV, NV KD, NV Tư vấn tại nhiều tỉnh thành [09.01.2015]

AV 30 câu 30 phút, Nghiệp vụ 80 câu 60 phút, mình 2 phần >5, không biết NH lấy từ trên xuống hay 50% nữa, bạn cũng thi sáng nay ha?

AV 30 câu 30 phút, Nghiệp vụ 80 câu 60 phút, mình 2 phần >5, không biết NH lấy từ trên xuống hay 50% nữa, bạn cũng thi sáng nay ha?

Mình thứ 7 mới thi bạn à! Nếu >5 thì chắc là okie đó bạn. Anh văn chắc cỡ trình độ B hả bạn? Mình chưa có ôn gì hết. Hic

Anh văn chuyên ngành ko nghe bạn, trình độ B là ok, nghĩa là có khả năng biết nhiều từ vựng hơn, đặc biệt là chuyên ngành, trước hết phải hiểu ND, đọc sơ thật nhanh và chọn đáp án vì thời gian có hạn, phải tranh thủ để xem lại bài trước khi nộp nữa, kèm theo một tí mai mắn

Chiều nay mình thi xong mà lo quá, anh văn và nghiệp vụ thì trên 1/2 nhưng nghiệp vụ thì sai gần nửa :( không biết có nên hy vọng đỗ vào vòng phỏng vấn không nữa, bạn nào nhận được thư mời phỏng vấn trước thì share nhé

Bạn thi vị trí nào thế?, mình thì teller. Mình cũng không biết chỉ tiêu NH lấy thế nào nhưng nếu bạn >=50% là mình nghĩ bạn nên hy vọng. Hy vọng đi bạn nhé!

GDV tiếng hoa chủ yếu ở những khu vực người hoa sinh sống ở xì gòn thôi người hoa người ta nhiều money lắm :D ai bít thì ứng tuyển k thì ứng tuyển GDV thông thường

Bây h mình chờ hên xui thui mấy bạn à, nhưng mà ko có cơ hội này thì mình ráng trau dồi chờ cơ hội khác, có khi tốt hơn thì sao, cố lên hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên