các bạn cho t hỏi là t đăng kí ửo hà nội nhưng lại nhận đc cuộc gói báo mai pv ở bắc ninh :(, không biết có sao k nhỉ? cho t hỏi luôn là khi đi cần mang theo gì k?
Nếu bạn có giấy mời thì mang theo giấy mời nhé, còn không thì mang chứng minh thư

Tớ đoán thui nhé, nghiệp vụ 50 phút, thì mình nghĩ sẽ vẫn có bài tập. Thường bài tập rơi vào dạng mở sổ tiết kiệm, rút sổ trước hạn để mình hạch toán lại lãi và tiền khách hàng rút bao nhiu.
T cóvhọc kế toán nh nên hiểu khá rõ,thanks c nhé,cứ học là đề gì cũng làm dc )))).

Cứ đi đi, họ chắc có danh sách thôi bạn ạ. Mà giờ đọc nhanh luật các tổ chức tín dụng (chỗ nào nói về ngân hàng thôi, hay thi vào chỗ hạn mức tín dụng, ai đc cấp tín dụng, ai bị hạn chế cấp dụng, số % cá nhân hoặc tổ chức đc cấp tín dụng so với vốn của ngân hàng), xem qua kế toán ngân hàng phần huy động vốn ý, đọc các loại tiền gửi điển hình, các thẻ ngân hàng điển hình và làm 1 vài bài kế toán như đường link dưới đây:
https://www.facebook.com/fiona.luu....&total_comments=9&notif_t=photo_album_comment
Bài 3 chỗ thoái chi lãi bị ngược tý
đây la về phần GDV hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch