[HOT] NHTMCP Phương Tây (WesternBank) tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [30.06.2013]

mình cũng chả biết. Mới gởi mail hum qua nghĩ là ít gì cũng phải qua tuần ai dè có dt kiu đi chả hỉêu sao

Đã có lịch test rùi cơ à bạn....số bên nhân sự đấy gọi là số nào thế...bạn cho mình với...hnay mình cũng thấy có số lạ HN gọi đến mà nhỡ hic
Cho e hỏi sáng mai có ai đi test IQ và av ở 421-423 Lý Thường Kiệt không vậy ah ??

thấy hết hạn tận 30/6 mà giờ đã gọi đi test rồi ah. mình ở Tiền Giang cũng nộp hồ sơ thử, nhưng chắc rớt vì bằng ĐH tại chức, hix.nhận hồ sơ chỉ 1 ngày hôm nay thôi mà cũng khoảng 200 hồ sơ, trong khi có 1 kế toán, 2 GDV, với 5 người bên tín dụng thì phải, lọt vào vòng test được cũng ko biết có đấu nổi ko. ai test về rồi chia sẻ kinh nghiệm với........(*)

thấy hết hạn tận 30/6 mà giờ đã gọi đi test rồi ah. mình ở Tiền Giang cũng nộp hồ sơ thử, nhưng chắc rớt vì bằng ĐH tại chức, hix.nhận hồ sơ chỉ 1 ngày hôm nay thôi mà cũng khoảng 200 hồ sơ, trong khi có 1 kế toán, 2 GDV, với 5 người bên tín dụng thì phải, lọt vào vòng test được cũng ko biết có đấu nổi ko. ai test về rồi chia sẻ kinh nghiệm với........(*)

Ôi, số người nộp khủng thế kia à.:(. Mà sao bạn biết số lượng người nộp hồ sơ thế bạn?

Trung tâm giao dịch việc làm của tỉnh mở phiên giao dịch việc làm đó bạn, Ngân hàng cũng tham gia, mình ngồi đợi nộp đọc tên vào nộp hồ sơ nên biết, lúc mình về là khoảng 10h, không biết buổi chiều còn ai nộp không, chưa kể những người nộp trên email nữa, hix. hy vọng mong manh.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên