OCB [HOT] NH Phương Đông (OCB) tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (tháng 8/2013)

mình mới pv vòng 2 hùi chiều nè bạn, bạn pv vòng 1 ah? vị trí gì thế bạn?

CV phát triển kinh doanh á bạn, bạn đến vòng 2 ùi hả? hichic....chừng nào sẽ có kết quả cuối cùng? mình mai mới pv vòng 1, zậy tính ra vòng 1 và vòng 2 cách nhau khoảng 10 ngày á hen. khi nào bạn có kết quả báo mình bít với nha ^^ mà bạn ơi, vòng 1 hỏi khó ko? bạn trả lời oke lắm hả :(

CV phát triển kinh doanh á bạn, bạn đến vòng 2 ùi hả? hichic....chừng nào sẽ có kết quả cuối cùng? mình mai mới pv vòng 1, zậy tính ra vòng 1 và vòng 2 cách nhau khoảng 10 ngày á hen. khi nào bạn có kết quả báo mình bít với nha ^^ mà bạn ơi, vòng 1 hỏi khó ko? bạn trả lời oke lắm hả :(
vòng 1 hỏi sơ sơ cho zui ah, đâu có hỏi gì nhìu đâu, a đó nói thấy mình tự tin wa cho mình wa vòng 1 lun:)))) nói ngay sau khi pv vòng 1. Zô vòng 2 thì giám đốc khu vực pv, hỏi tình huống khá là nhiều, và nói mình đợi 1,2 tuần có kết quả, lại hóng tiếp thôi:((

Có ai được gọi ngày 16.9 đi thi vị trí QHKHCN ở HCM k mọi người? K biết là thi test hay sơ tuyển nữa vì khi chị ấy gọi điện cho mình nói với tốc độ tàu hỏa, mình chưa kịp hỏi gì cả :))

Mình mới dc gọi đi test vào sáng thứ 2 tại sở giao dịch
Thi hoài mà ko dc gì hết

Bạn thi vị trí gì vậy? hôm trước mình chỉ nộp thử thôi ai ngờ ngân hàng kêu đi thi thật, giờ đang phân vân k biết nên đi hay k nữa đấy :)

Mình thì vừa dc thông báo đi nhận việc ngày 1/10 sắp tới :) Vui vui ^^ OCB làm việc rất nhanh chóng <3

Mình thì vừa dc thông báo đi nhận việc ngày 1/10 sắp tới :) Vui vui ^^ OCB làm việc rất nhanh chóng <3
chuyên viên phát triển kinh doanh lun hả bạn? mình cũng zị nè, mà hông bik là có phải đc làm ở hội sở hay ở đâu ta?

uhm, CVPTKD lun. Mình hok bít làm ở đâu, nhưng ko phải hội sở mà là Phan đình phùng j á, hum bữa pv hỏi thì anh pv nói zậy. nhưng sao mình lại nhận việc tại Chi nhánh chợ lớn. bạn nhận việc ở đâu?

uhm, CVPTKD lun. Mình hok bít làm ở đâu, nhưng ko phải hội sở mà là Phan đình phùng j á, hum bữa pv hỏi thì anh pv nói zậy. nhưng sao mình lại nhận việc tại Chi nhánh chợ lớn. bạn nhận việc ở đâu?
hic, bùn wa zị, bữa h mình cứ tưởng ở hội sở, bạn nộp hồ sơ đầy đủ chưa? mình cũng đc nói là qua chi nhánh chợ lớn@@, chỉ mún làm ở hội sở bạn ah..:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên