OCB [HOT] NH Phương Đông (OCB) tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (tháng 8/2013)

có mấy lần nộp online mà ko bao giờ thấy gọi, chắc nộp trực tiếp quá

Mình nộp chuyến viên phát triển kinh doanh, mới wa vòng 1 ah, chờ pv vòng 2 bạn ơi, chỉ tiêu mỗi tháng 1 tỷ trong vòng 6 tháng:))

hic, chỉ tiêu huy động hay cho vay zậy bạn? Mình cũng nộp vị trí đó đó, nhưng mình nộp hồi tháng 7 lận, zậy chắc còn lâu. bạn pv rùi có j share kinh nghiệm nha <3

hic, chỉ tiêu huy động hay cho vay zậy bạn? Mình cũng nộp vị trí đó đó, nhưng mình nộp hồi tháng 7 lận, zậy chắc còn lâu. bạn pv rùi có j share kinh nghiệm nha <3

Mình phỏng vấn ở 45 Lê Duẩn, ở Hội sở ak, vòng 1 nên cũng dễ lắm, hỏi cách làm sao đạt chỉ tiêu, với mối quan hệ mà e có ( gia đình, bạn bè, người quen) em huy động đc bao nhiu? hỏi những câu liên quan tới kinh nghiệm làm việc nữa. Do mình thích làm bên huy động, nên a nói là chỉ tiêu huy động 1 tháng 1 tỷ, nếu vay chắc cũng zị wa. Mà phải đạt chỉ tiêu trog 6 tháng. Lương cứng 5tr5 ak bạn

Lương như thế cũng là tương đối ấy chứ nhỉ, 1 tỉ/tháng trong 6 tháng xem chừng vẫn còn nhẹ nhàng hơn bên MB : 3 tỉ/tháng trong 2 tháng thử việc ;))

Mình phỏng vấn ở 45 Lê Duẩn, ở Hội sở ak, vòng 1 nên cũng dễ lắm, hỏi cách làm sao đạt chỉ tiêu, với mối quan hệ mà e có ( gia đình, bạn bè, người quen) em huy động đc bao nhiu? hỏi những câu liên quan tới kinh nghiệm làm việc nữa. Do mình thích làm bên huy động, nên a nói là chỉ tiêu huy động 1 tháng 1 tỷ, nếu vay chắc cũng zị wa. Mà phải đạt chỉ tiêu trog 6 tháng. Lương cứng 5tr5 ak bạn

uhm thanks bạn nha, 1 tỷ là nhẹ hơn mí ngân hàng khác á, nên lương zị là cũng oke rùi hichic...bao giờ mới đến lượt mình....

hôm nay 6 rưỡi chiều mình dc gọi đi pv nè, thứ 5 này....hichic

- - - Updated - - -

Bạn pv lần 2 chưa? khoảng cách giữa hai vòng lâu quá nhỉ hic

Sao các bạn giỏi zữ zậy, mình là rất nể những ai mờ làm QHKH mà luôn đạt và vượt chỉ tiêu. Mờ cái chỉ tiêu 3 tỷ/2 tháng của MB bạn gì đó nói là tính số dư lũy kế (tháng này duy trì được cộng sang tháng sau) hay là số dư mới giả sử bạn đủ 2 tháng đầu vậy (giả sử 3 tỷ gửi kì hạn 6 tháng chẳng hạn thì 4 tháng sau số dư 3 tỷ đó có đc tính tiếp ko).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên