NH.Liên doanh [HOT] NH Liên doanh Việt-Nga (VRB) tuyển dụng nhiều vị trí làm việc tại Hội sở chính (Hà Nội) [25.11

Chúc mừng bạn abc2912 nhé! Bạn thi vị trí gì thế? Vị trí bạn lấy mấy người vậy?

Mình thi HTNV. Vị trí này chỉ lấy có 1 người thui vừa mới ở NH hỏi chị ở phòng HR xong

Có bạn nào nhận được thông báo trúng tuyển vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng chưa vậy? Hỗ trợ nguồn vốn phỏng vấn 5 người lấy 1. Không biết quan hệ khách hàng 12 ng phỏng vấn liệu có lấy được 2 người ko đây?

Có bạn nào thi vị trí PR-marketing có kết quả chưa nhỉ? Hức. Đợi kết quả sốt ruột quá...:(

Hic, kh biết có mỗi vị trí hỗ trợ có kết quả hay các vị trí khác cũng có rồi nhỉ, lúc vào phỏng vấn mình nghe loáng thoáng ngta quyết định chọn chị pv trc mình rồi, cơ mà vẫn mong chờ kết quả quá, có bạn nào đỗ vị trí nghiên cứu và pt sản phẩm rồi thì thông báo nhá^^

Chúc mừng bạn acb nhé :) Mình nghe bảo một bạn thi đỗ nghiên cứu phát triển nhưng bạn ý từ chối không sang nên mọi người cứ hy vọng :).

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là QHKH tuyển 4 người, QLRR 1 người nhé cả nhà

Mình gọi cho ng ta thì ng ta bảo có kết quả từ lâu rồi, ai trúng thì ngta đã gọi, nghe mà buồn thúi ruột, thôi lại trở về với cái máng của mình vậy, haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên